Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaifahamu hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adm, Feb 26, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Cliinical officer wa tanzania anapoanza kazi anaanza na mshahara wa Tsh ngapi?. Na je, kipi bora kwenda kusomea clinical officer au kwenda vyuo vya mifugo-LITI
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Unaulizia mshahara bila hata kujua mlango wa darasa? Kasome political science km unaangalia maslahi
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Anaanza na ngazi ya mshahara TGHS B1 basic 329000/-.Kuhusu choice achana na mifugo,hakuna dili huko.Ila hiyo clinical officer yako usitake kufanya kazi town,utapigika kaa kijijini hasa mikoa ya kusini(mtr na lindi),hata gari utamiliki.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    We mcenge ni noma, nahc ungezaliwa Butiama ungekuwa Nyerere. Nashukuru kwa ushauri mwema uliompatia mwenzetu...
     
  5. U

    Uswe JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hapa unamtusi au unamsifu?
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndio sifa hizo
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    washinda vijiweni utawajua tu:rain:
     
Loading...