Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaifahamu hii hospitali? Agostino Palace General Hospital

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ramthods, Apr 15, 2011.

  1. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Naulizia kama kuna mtu anafahamu hospitali hii ilipo, au ana contact za hapo. Nimetafuta kwenye google, lakini sijapata info kamili. Hii hospitali ipo Dar es salaam, ila sijajua ni eneo gani.

    Jina ni: Agostino Palace General Hospital

    Natanguliza shukrani.

    Ram
     
  2. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Wadu, pia naomba msaada na address/contact ya hospitali ifuatayo:

    Trauma Centre & Well Woman Clinic. Pia ipo dar es salaam, ila sijui ni wapi.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Hii kama sikosei ipo Msasani Slipway karibu na Yacht club
     
Loading...