Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anahusika katika sakata la meli ya samaki wa magufuli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Feb 14, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wanaJF, poleni na shughuli na Valentine. Naomba mnijuze mhusika wa meli iliyokamatwa ikiwa na shehena ya samaki wetu waliokuwa wanaibwa kila mwaka tangu tupate uhuru.

    Je, nani anahusika?
    Kesi imefikia wapi?
    Ubalozi wa waliokutwa melini umetoa tamko gani?

    Naomba kusaidiwa ndg. zangu.
     
  2. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimependa sana hii PICHA ya meli.
    Mkuu umekosea jukwaa.
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kesi bado ipo makamani

    Wanahusika Attorney General's Chambers, Wizara ua Mambo ya Ndani na Wizara ya Mambo ya Nje
     
Loading...