Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anahitaji siasa za majitaka kama hizo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mambo moto, Mar 19, 2012.

  1. m

    mambo moto Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vema wana siasa wakatambua kwamba wananchi wa sasa hawadanganyiki, wanahitaji sera zinazotekelezeka na siyo siasa za majitaka ambavyo baadhi ya vyama vimekuwa vikifanya.
     
  2. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ndiyo nini, be specific.
     
Loading...