Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anahisi aibu kukutana na mwenzake? Dr. Slaa au Dr.Dr.Dr.Kikwete?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 22, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hili swali nimekuwa nikijiuliza sana. labda wana-jamvi mtanisaidia.

    hivi? tangu uchaguzi ukwishe hawa ma-dokta wawili walishawahi kukutana fes to fes?

    kama hawajawahi kukutana, nani anamgwaya mwenzake?
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anayeona aibu ni Dr. Dr. Dr. (heshima), Mhe. Sana, Kanali Mstaafu wa JWTZ, jakaya m. Kikwete.
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa mtukufu dr. dr. dr. dr. dr. luteni alhaji fisadi mchakachuaji mkwere. Pheew hadi pumzi zimeniishia. Huyu ndie anaemgwaya mwenziwe.
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Uzuri au ubaya: dhamiri huwezi kuidanganya. Daima itakunong'oneza tu hata kama hutaki. JK dhamiri yake lazima inamshtaki daima baada ya kuingia madarakani kwa njia za udanganyifu. Naamini akikutana uso kwa uso na Dr. Slaa lazima ataona aibu.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Docta ni mmoja tu SLAA, huyo mkwere anao udr wa kichina tu.

    Bila shaka mkwere atakuwa anaogopa kukutana na silaa ya ukweli!
     
  6. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu hana aibu hata kidogo .....angelikuwa na aibu ange kataa kuitwa Dr. nakumbuka Nyerere aliwahi kukataa kuitwa prof.kwasababu yeye ni mwalimu hivyo wasimwite prof. kwa maana halisi ya prof. ni mwalimu wa elimu ya juu (universities) hao ndio watu walio wahi kuwa na aibu sio huyu nyang'au
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wakutane kuna issue gani inawaunganisha?

    JK anashughulikia Elimu, Barabara, GDP, ajira...Slaa anashughulikia Katiba hewa, kumfukuza zitto, and trivial political issues..outdated

    JK president wa wananchi wote wa Tanzania, Slaa katibu mkuu cdm na rais wa wanachama wa cdm?

    Kazi zao tofauti, majukumu tofauti kabisa?

    Nionavyo kila moja yuko bize kivyake...hawana sababu ya kukutana they have nothing in common...

    JK jenga nchi achana na walalamishi hawaishi popote duniani obama mwenyewe kuna watu wanalalama sembuse bongo!
     
  8. m

    maselef JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Topical hujajibu swali. Umeleeza sababu za kutokutana hivyo ulichojibu siyo sahihi. Nafikiri hili ndo tatizo wanafunzi wanaokalili Nyambali Nyangigwe. Swali jingine unajibu jingine
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Docta wako wengi..ila huu docta wa Slaa wa canons laws...nafikiri ni wa kuchonga (afadhali a kichina una nafuu) canons laws si unapewa tu kama masharti yao ya misa unafanya vizuri ...

    msimwite Dr. muiteni padre aliyebobea akapewa udaktari period mbona mwaficha uchi wandugu? hawezi kuja kwa wasomi wenye PhD? hawezi kabisa?
     
  10. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mjomba mkwere!!
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwalimu mkuu wa JF? pole

    Yes, I said again loud and Clear

    JK Rais wa Tanzania (wananchi wote), Slaa rais wa wanachama "conservative" wa chadema except zitto et.al

    Hawana sababu ya kukutana, hivyo hakuna cha aibu wala nini?

    Kila mtu afanye kazi yake 2015 wananchi wataamua kwa kura period (hiyo ni facts)
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu naunga mkono hoja yako. Mwache Dr. Dr. Dr. (wa kichina), kanali, mhe. sana kikwete aendelee kujinafasi na mafisadi kuitafuna nchi.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Dr dr dr dr dr mmmmmhhhhhhhhhhhhuuuuuuu
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi naamini Mbowe et.al wangetafuna sana kuliko mkwere, ujue mkwere siyo expensive..watu wa kaskazini ni mafisi we hujui walivyo walafi...just do your homework!
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wote wanaoneana haibu au pia hawaoneani aibu
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    muongo hapemdi kukuaribiana na mkweli
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Crap
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulevi, i am full time alcoholic
     
  19. m

    magoiga Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyekimbia mdahalo wakati wa kampeni kuitisha mkutano wa wanahabari wake aliowapa maswali watakayo muuliza lkn bado akionekana kushindwa kukumbuka majibu ya hayo maswali kwa uwezo mdogo wa kukirem na kuchanganya majibu ya swali la 2 kwenda namba 3 and vice versa dr. dr.dr. Heshma.
     
  20. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he will never ever make a debate with Dr Slaa on one - one aibu ya mwaka itatokea kwa JK, hata kuongea nae anaogopa.
     
Loading...