Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anafaidi hii kitu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Taz, Feb 27, 2012.

  1. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nani anafaidi haya mambo ya fairtrade?
    Baada ya kusoma hii article na kusikiliza podcast nimeona kama once again ni wale wale. The rich are getting richer, na wale poorest of the poor wanakua excluded...


    Kuna mtu anajua kuhusu fair trade in Tanzania specifically?
     
Loading...