Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Amanikwenu, Dec 10, 2009.

  1. A

    Amanikwenu JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    WanaJF,

    Amani kwenu wote.
    Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    kwa sasa hivi ni vigumu mno kujua nani hasa awe raisi 2015 manake itategemea na upepo wa wakati huo na ukomavu wa vyama hasa vya upinzani, kwa sasa tunaconcetrate ya huyu bwana kama tumpe tena 2010 au tumpunzishe.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,719
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    heeeeeeee.....yaani jk huyuhuyu anategemeawa aendelee kuongoza? mbona hata wanaccm wenzake hawamtaki kwa kuwa hana uwezo wa kiuongozi aliouhubiri hata baba wa taifa? are we so brind like this to the extent that we can not even see open things.................are we still not fad up with this guy called jk?
    oooooooppsaiiiiiiiiiii..................this is very terrible
     
  4. A

    Amanikwenu JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jile79 na Wana JF,

    Binafsi napenda sana tupate Rais mwingine 2010. lakini jee itawezekana?
     
  5. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora tukubali tu ukweli kwamba JK ataendelea hadi ngwe yake ya pili imalizike maana hali halisi inadhihirisha kwamba hakuna anayeweza kumpiku kwa wakati huu ambapo hakuna dalili ya kupata mpinzani wa kumpiku. Pia hali halisi ni kwamba wananchi bado wataweza kushawishika kumchagua tena kwa sababu si wengi wanaoelewa mapungufu ya uongozi yanayopigiwa kelele na wachache wenye uelewa huo.

    2015 twahitaji vijana wafanye mapinduzi ya dhati ya uongozi. Wapo vijana wa kutosha kabisa wenye uzalendo wa kuweza kuendesha nchi kwa ufanisi. Wengine wamo humu JF!
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kurudi tena madarakani itategemea na ujasiri wa Kikwete na kamati kuu ya ccm itakavyowavumilia makamanda wa UFISADI na wale wote wanaompinga JK waziwazi, maana hakuta kua tena na uvumilivu kama ule wakina THOMAS nyimbo .
    akirogwa tu awang'oe wanaompinga kimsimamo na mtizamo CCM itakua imekwisha, sawa na tusubiri tuone.
     
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mpaka sasa hakuna naefaa coz sioni wakumuamini wote kwangu naona kama mafisadi tu, labda wakati huo ukifika ila kwa sasa hakuna kitu..
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,719
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    kwa sasa niseme kuwa haiwezekani.................kama mambo yenyewe ndio haya ya chadema zitto................chadem kafulila basi imekula kwetu na tumefulia kwelui tupende tusipende.........tuchague tusichague......................jk atapita japo inaniuma sana kukili haya....................
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Nina wasiwasi na hawa vijana, wengi wao wanaonekana wazalendo ila tatizo kubwa lililopo ni kununuliwa..(njaa)..wengi wao wametoka koo maskini mno wakiona Tshs 2billions kwa nini wasiwatose watanganyika? Kumbuka Pesa zilimtoa roho hata bwana Yesu. Mafisadi wana nguvu za ajabu mno ki finance na ndiyo siraha kuu wanayoitumia kuongoza serikali yetu kwa sasa. eg Kagoda.

    As of now binafsi bado sioni hata kijana mmoja ambaye tunawza kuanza kumwandaa kuwa candidate wa urais 2015.

    Hebu nitajie walau wawili ulionao tuwajadili hapa Mkuu
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,571
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    Kwenye Kamati kuu kuna wajumbe wangapi? wangapi ni wasafi na wangapi ni wachafu? pata jibu then niambie nini kitashindikana kupitisha jina la JK mara ya pili?
     
  11. Visible

    Visible JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAJIBU:JK ataendelea kuongoza -ATAONGOZA MPAKA 2015 ni sahihi.
    pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake-kama yepi?
    -huoni barabara,vyuo,shule,mahospitali,zahanati,kilimo??/amka usi crame.

    Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?-Edward Ngoyai Lowassa.
     
  12. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 4,583
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Tz ni hovyo sana tutampa jk
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kua kwao wasafi ama wachafu ni ngumu kuthibitisha ila wengi hawaungi mkono kivitendo vita dhidi ya ufisadi, na wanawaunga mkono mafisadi.
    ila kamati kuu itapitisha jina la JK BILA SHAKA.
    lakini hali ya utulivu wa chama itaamua kama CCM ishinde ama iporomoke, kama watarudia kosa la kuwaangamiz kisiasa wanaompinga JK KAMA KINA THOMAS NYIMBO walivyotendwa, wakati umebadirika sana, sioni mvumilivu pale
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,244
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Tuwape wanajeshi tu....maana wengine woote hawafai...kabisa mtandao umewamezaaaa
     
  15. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,450
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Socrates was right in pioneering the below line of thinking

    Wanaofaa, hawajulikani
    Wanaojulikana, hawafai
    Wasioonekana, wana fani
    Wanaoonekana, wanajidai
    Wanaoonekana, wanaghani
    Wasioonekana, wananidai
    Maana ili kujulikana, shurti ubani
    Waliokataa ubani, wasemwa bila utani

    Mtu mwenye sifa nzuri kuliko wote kuwa rais wa Tanzania ni katibu tarafa mstaafu fulani aliyejichokea kutokana na kupigwa vita na mafisadi koko, sasa hivi hata kazi hana anajilimia ki subsistence tu.Lakini ndiye anayeyaelewa matatizo ya Mtanzania vizuri sana na mwenye moto unaotakiwa.

    Hujawahi kumsikia kwa kuwa hajawahi hata kuwa mbunge, achilia mbali member wa NEC.

    Tatizo ni kumpata, kumpitisha kwa wananchi, kuzikubalisha party machinery, kumnadi etc.

    He has a snowballs chance in hell of being the next president.
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 7,541
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    kutakuwa na vita LMAO!
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Vita ya makundi inaitafuna CCM. Je nani atakuwa mgombea wao 2015
     
  18. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,073
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Mpungati
     
  19. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpungati
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Utabiri wako utabaki katika "Hansard Za JF" hadi 2015.
     

Share This Page