Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anafaa kuwa Rais kutoka vyama vya upinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Aug 10, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endapo tunataka kufanya mabadiliko inatubidi tuwe makini tusije fanya mabadiliko ya kumuweka kiongozi atakaye kuwa kioja, hivyo inatakiwa tuwe makini kwani upande wetu wa upinzani tunaudhaifu ya wagombea wetu tuwe makini tuwachunguze, kwa makini tusije pata Rais mropokaji, mwenye maamuzi ya jazba, hana busara, hekima, mbinafsi, mdini na si mzalendo Nawaomba wanajf katika kujadili hili tusisukumwe na utashi wa udini, ukabila na ukanda
     
  2. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Labda nikuulize swali, Wewe Unaangalia nini, au unachagua nini, Chama au Mtu??????????
     
  3. k

    kokuhija Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati ukifika watanadi sera zao then watanzania watafanya maamuzi.
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania bwana,ndicho hiki umekiwaza muda mrefu hatimaye ku post?Think Big.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Arudi Makamba baba agombee kwa upinzani
     
  6. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wewe ukinadi sera zako zikakubalika tutakupa
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Udini, ukanda na ukabila unao wewe mwenyewe
     
  8. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mama yako
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    watanzania bana,i thought mnasaidiana kutatua matatizo ya mafuta na umeme kumbe
    kila mtu anashangilia kivyake?
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    chukua kidumu kapange foleni ya mafuta wewe acha kutuzingua zingua - Rais wetu sisi tunamjua.
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Unamtaka Rais atakayetoka upinzani au atakaye toka kwa Mwenyenzi Mungu??
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Rais ajae ni mimi~people's power.
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Naona umepata majibu ya kutosha mimi nafikiri hukujipanga ,hapa sio kijiwe cha kahawa.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    dk peter mziray....
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama sio Riz1, ni wewe!
     
  16. PEA

    PEA Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja akusikie Masaburi, atakwambia unafikiri kwa kutumia nanihii
     
  17. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Prezda-Judge Warioba
    Nishat Madini-Magufuli
    Mambo ya ndani-Slaa
    Waziri Mkuu-Mnyika
    Viwanda Biashara-Mbowe
    Spika-Sitta
    Utawala bora-Kilango
     
  18. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngeleja mzee wa mgao
     
  19. K

    Kishili JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona wewe hutupendekezei? umeyaacha hewani tu!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe na richone mchanguane au mpeane kwa zamu.
     
Loading...