Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anafaa kuwa raia wa tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lyimogodfrey, Sep 17, 2010.

  1. l

    lyimogodfrey New Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swali ili limekwisha jibiwa na mwasisi wa Taifa letu Mwalimu Jk Nyelele akihutubia mkoani Mbeya. lkn kwa kuongezea, mtu yule anayeumizwa na umaskini na maendeleo duni ya watanzania, yule anayetambua uwepo wa gap kubwa kati ya maskini na tajiri wa kinzania. muhimum zaidi ni yule anayeamini hakuna sababu za msingi kwa watanzania kuendelea kuwa maskini. y Rwanda waweze sisi tushindwe? eti ukubwa wa nchi?.
     
Loading...