Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anafaa kuchaguliwa kuwa mbunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jatropha, Aug 10, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf naomba kuuliza swali ni yupi anafaa zaidi kuchanguliwa kuwa mbunge yule mwenye uwezo mkubwa wa kuibana serikali itimize wajibu wake kwa raia huku akiwa na uwezo mdogo sana wa kuwapigia magoti mawaziri wa serikali kuomba maendeleo kwa ajili ya jimbo la uchaguzi analotoka; au yule mwenye uwezo mdogo wa kiuibana serikali itimize wajibu wake kwa raia lakini mwenye uwezo mkubwa sana wa kuwaomba na mawaziri wa serikali na kufanikiwa kupata barabara, maji, shule, hospiatali n.k kwa ajili ya jimbo la uchaguzi analotoka?
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mwanye uwezo wa kuibana serikali itimize yale yote yaliyo wekwa kwa ilani zao na isiwe porojo tuu hapa.

    Na tatizo lililopo ni siasa kutawala safa zote za serikali na pili serikali haitaki viongozi vihele hele kwa maana wanao ibwatukia serikali na kuikazi macho kila kukicha
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    hao wote hawafai;

    wa kwanza hatatusaidia kwa sababu wahindi watamuondoa kwa kutumia vuvuzela;


    wa pili hatatusaidia kwa sababu serikali itaendelea kumpiga kiswahili kwa kigezo cha bajeti bado finyu;


    atakayefaa ni yule atakayesimamishwa na chadema.
     
Loading...