Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NANI ANAFAA KATI YA ADAM MALIMA na MWIGULU NCHEMBA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mhalisi, Mar 13, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau wa jf nimepitia kwenye tovuti ya bunge cv za waheshimiwa Adam Malima na Mwigulu Nchemba nimeona hawa wote wawili ni wachumi na wameshawahi kufanya kazi katika taasisi kubwa ya fedha nchini yaani benki kuu, naomba kuuliza iwapo kutafanyika mabadiliko ya baraza la mawaziri na vijana wakapewa nafasi zaidi ya kuingia kwenye baraza la mawaziri. Je, ungependa yupi kati ya hawa wawili awe waziri wa fedha na uchumi kutokana na utendaji wake?







     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wote wachumi wazinzi! Hawafai wote
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mkuu serikali ya sasa ya ccm hakuna anayefaa,nadhani hata wao wenyewe wametambua kwamba hawafai ndo mana kila siku lazima kizuke kitu kipya,hawa watu hakuna aliye msafi,kama hana uchafu ujue basi skendo yake haijajulikana tu.
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingawa wote ni wachumi lakini tofauti zao kuu ni kwamba 'Mwigulu anapenda wake za Watu, Adam Malima anapendelea Machangudoa'!
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Kufanya kazi benki kuu ya Tanzania si credential kwa sababu panajulikana ni sehemu ya ku park watoto wenye majina wasio shughuli.

    Adam Malima si mchumi. Inawezekana alipitapita shule kusomea uchumi, lakini si mchumi. Mchumi hawezi kutembea ma mi cash wakati benki zipo.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tumbiri umepiga Ikulu
     
  7. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hapo kichwa lazima kiume kwa vile wote wana sifa zinazofanana wachumi na wazinzi.
     
  8. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Afadhali ya kutembea na changu kuliko wake za watu hiyo ni hatari sana.
     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa ni JF, were we talk openly!
     
  10. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,301
    Trophy Points: 280
    Jamani tujaribu kuwa serious kidogo, tuzungumzie mambo ya uchumi; haya mambo ya kufukuzana na ma-skirts hayatuhusu, kila binadamu ana mapungufu yake. Mimi binafsi huwa nafikili Ndugu Malima ni kijana mahiri sana katika kuchambanua mambo na kujibu hoja, huwa hakurupuki hata siku moja na kizuri zaidi kama hajuhi vitu fulani huwa anakili mara moja na kusema atafanya utafiti na kuja na jibu sahihi. Hulka aliyonayo Adam ya kuchambanua mambo na kutoa majibu makini inafanana sana na hulka ya Barozi Kagasheki Hamisi (MB).

    Kama ningekuwa na ubavu wa kumpa ushauri JK kuhusu mabadiriko ya baraza lake la mawaziri, basi Adam angemsaidia sana katika mambo ya uchumi, mama Maua Daftari naye ni binadamu mahiri sana katika mambo ya sayansi na tekinolojia bila kumsahau waziri Jumanne Maghembe kwenye KILIMO.

    Ushauri wangu wa mwisho kwa Adam, ajaribu kupunguza pete abaki na pete ya ndoa tu wakati akiwa kwenye shughuli za kikazi au mikutanoni/Bungeni; asinielewe vibaya mimi namtakia mema katika uchapaji wake wa KAZI ambao unatia matumaini kusema kweli.
     
  11. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wachumi wa mambo ya chupini..
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afadhali ya Malima kakamatishwa changudoa kule Kaumba kuliko Mwigulu kumchemba mke wa mtu tena Kada wa CCM kule Igunga. Lakini kwa kipimo cha usaliti wa ndo ni ule ule.
     
Loading...