Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaenyoa watu usiku jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 1, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hili swali nimejiuliza siku nyingi sana ingawa soln yake ninayo kuna jamaa yangu jana mchana alikuwa amevaa kofia nikamuuliza vipi kunani
    umevaa kofia leo akadai ntakwambia baada ya watu kupungua akanionyesha sehemu yakati kuna mtu kama amempitishia kiwembe alafu kimeweka
    alama ya l kakwangua kabisa nikamwambia niniakadai alikuwa usingizini akaota xgfirend wake wakiwa sehemu wanakula wakati wakati wanaondoka
    akaanza kumwambia aleo ulalai kwa mkeo unalala kwangu akamwambia m nimeoa siweziz kwanza hapa kula tu watu wakiniona shida nimekuheshimu
    yule mwanamke akamjibu utaniona..akapanda gari akaenda hme alipofika hme akamkuta mkewe anasali mara ndoto ikaisha akashtuka ..asbh anaamka
    kwenda kazizni mama ameshatayarisha chai na mandondo he akamuuliza kulikoni mbona una kipara ...nimemshauri aende kuombewa kwa msaada zaidi

    leo nauliza je na wewe ushapewa kipara na ninani anawapa vipara wenzao usiku jamani??
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    ni FF si unamuona alivyo alivyo
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    sasa huyo jamaa yako huwa hachani / hatani nywele kabla ya kwenda ofisini.. maana angeona tu kupitia kwenye kioo au angehisi hakuna nywele kitana kingekwangua
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Mambo kama haya siyaamini
    Na sintookaa niya amini...
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    kajinyoa mwenyewe ili asiende kazini
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    lazima uwe unaamini juu ya nguvu za kishirikina kuweza kuruhusu haya majanga kukumba..........................lakini kama huamini hayana nguvu kwako......................it is a question of faith and what you believe in...................................mara nyingi mpenzi wako ndiye mwenye ghadhabu juu yako na hutumia ushirikina kukutishia ili ufanye ayatakayo.........
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huwa inatokeaga! Kuna kaka yangu alishanyolewa mara nyingi sana! Dawa yake siijui, ila huo mtindo wa kunyoana usiku upo tena sana tu na mara nyingi huwatokea sana watu wanaopenda uzinzi.
     
  8. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    subiri siku yako. Utaamin kzd hta wanaoamini sasa.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    upuuzi ....
    nini nawe uliwahi
    kunyolewa lakini hujui alie kunyoa ...
    khaaaaa.. upotofu tuuuu
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mambo ya hovyo kabisa hayo, nilinyolewa miaka 21 iliyopita sehemu ya kichwani karibu na utosi, nywele hazijaota tena.
     
  11. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tena wewe utakuja kunyolewa sehemu zako nyeti.
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni michezo ya wachawi tu, wanakupa ndoto kama hizo ili wakugombanishe na huyo x wako, nakumbuka nikiwa na mtoto mchanga alinyolea sana tu,ila nilipoita mtumishi akamwombea hayo yote yaliisha
    <br />
    <br />
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Mwambie jamaa yako aache uasherati la sivyo siku watampunyua hata hizo nyeti zake.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni mambo ya ushirikina tu hayo.....
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Sema lingine...
    Sababu hapo unaonyesha
    Ni jinsi gani akili yako ilivyo didimia ..
     
  16. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    haya mambo yapo hatakama huya amini.Kutokuamini hakuzuii usinyolewe!.Kimbia kwa Bwana Yesu haraka yasije kupata makubwa.
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    haya mambo yapo-binasfi nilikuwa nayasikia kama utani-ila juzi kati kuna rafki yangu kaja hapa nae amenyolewa kichwani-nilishangaa sana-ikabid nimshaur aende kuombewa-ALL IN ALL-YANAHUSIANA NA UCHAWI
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kazi kweli kweli...
    Haya mambo yaki shirikina..
    Ndo siyaamini kabisaa...

    Mpe pole rafiki yako....
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pdidy leo umetoka kiaina.
     
  20. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,134
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    never say never
     
Loading...