Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani anaemhudumia mwenzie kwenye mechi?...nani alipie huduma?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Jan 4, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Waheshimiwa GT!
    Hili linanisumbua sana...naomba kusaidiwa.
    Hivi ikiwa wewe Mr umejitahidi kwa bidii zako zote hadi ukamuopoa dem...ukampeleka unapojua mwenyewe ...ukagharamia uwanja wa mechi na huduma zinginezo.
    Baadae mechi ikaanza...bila shaka nyie wote timu mbili upande huu na upande ule...mmeshiriki ipasavyo kuhakikisha mnawekeana upinzani wa kutosha ili siku nyingine mechi irudiwe.
    Sasa baada ya huo mchezo nani anastahiki kumlipa au kugharamia hiyo huduma?
    Ni hayo tu.
     
  2. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MENEJA wa hiyo MECHI ndo analipa gharama zote!!
    WANAHUDUMIANA Mkuu, VIPI hujawahi kucheza MECHI???!!!
    Pia unazungumzia mechi ipi ya NDANI au NJE ya inji??!!

     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasichangie gharama?
    Kwani hizo mechi za nje ni zipi?
    Au za ndani ni zipi?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    The one who started or initiated the whole process!
     
  5. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Achangie gharama wakati unasumbuliwa na WADUDU wa NGONO ni wewe!!!!

     
  6. p

    poet Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwanza kuna gharama za aina mbili.
    moja ni gharama za maandalizi ya hiyo mechi unaweza kuita mtaji( initial capital)
    ambazo huyo Mr ndo alogharamia.
    pili ni gharama za mechi yenyewe ambazo ziko shared na wote wawili hivyo basi
    Mr anafaa kulipwa gharama za awali kwani raha wamepata wote iweje yeye ndo agharamike zaidi?
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mshapeana...gharama itoke wapi tena? labda kama we ni fataki, umpe hela ya chupi
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    It's a very pretty.
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili itabidi tuelimishane.
    Hizi sehemu mbili zijulikane.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hakuna wa kulipa gharama baada ya mechi maana kila kitu kinakuwa kimekwisha na watu wanaangalia ni nani kashinda na kufanya tathmini ya mchezo.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Do you have anything to show for it?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwanaume ni kichwa kwa mwanamke
    ni duty yake kulipia kila kitu ata km jamaa kpato chake kduchu ni lazima agharamie MCHEZO
    YEs ata demu ndo aliomba pambano stl mwanaume anahitajika kulilipia pambano
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mr alipie maandalizi?
    Wakati nyie wote mmehusika...mechi ikawa si yakuridhisha...upande 1 ulishindwa...hapo bado anakandamizwa Mr alipie pambano?

    Kwwani aliepanga kua ni lazima mechi yeyote ilipiwe na Mr ni nani?
    Ilikuaje iwe hivyo?

    Inantiza sana!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mwanaume ni kichwa katika yote na popote
     
  15. comson

    comson JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani raha napata peke yangu....
     
  16. comson

    comson JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwanaume ni kichwa kipi...kile kilichopokonywa kofia yake au hiki chenye mackio
     
  17. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili ngo'mbe akupe maziwa, lazima umpe mashudu.
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wachangieje gharama wakati alieomba mechi ana julikana? Yani we ukimualika mgeni kwako unataka aje na msosi wake?
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta hapo hapana, kumbuka yeye ndo kasotea kuomba hiyo mechi, then yule mwenzie akaipiga ipasavyo japo walishirikiana hapo ni maelewano walipane au waagane kimya kimya kila mtu apotezee, lakini bado alieomba mechi anatakiwa alipie gharama za usumbufu.
     
  20. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakufa mie uwiiiiiii......
     
Loading...