Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana uelewa zaidi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kamikaze, May 21, 2012.

  1. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Wana jf natumai wote mu wazima. Naomba kuuliza kitu kuhusu uelewa wa master programme na undergraduate programme, Kwa mfano mtu amesoma bachelor ya information system na Hana master ya information system, mwingine kasoma master ya information system ila Hana bachelor ya information system, na ikumbukwe mtu wa undergraduate kasoma kwa miaka mitatu na mtu wa master kasoma miaka miwili, Kati ya hawa wawili yupi ana uelewa zaidi wa programme husika kuhusu mwingine?
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo jiulize kati ya aliyesoma O level kwa miaka 4 na QT kwa miaka 2 nani ana uelewa zaidi?
     
Loading...