Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana taarifa za shabiki kuchomwa kisu?

Discussion in 'Sports' started by Hmaster, Apr 4, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati nafuatilia habari za michezo kupitia taarifa ya habari ya channel ten mtangazaji alidokeza kuwa kuna shabiki mmoja alichomwa kwa kisu na kufa kariakoo kutokana na ushabiki baaada ya mechi kati ya simba vs mazembe. Hata hivyo taarifa hiyo ilikatishwa kiaina kwa kuingizwa habari nyingine ya michezo. Cha kushangaza hata leo sijaona gazeti lolote limeandika habari hii: swali ni je habari hii inafichwa? Na kama inafichwa ni kwa faida ya nani? Mwenye undani kuhusu hilo tafadhari atujuze na wengine!:drum:
     
Loading...