Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana msisimko zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pepim, Aug 15, 2011.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kwa wale wanaofahamu tu!!Km hujui piga kimya...Hey wanajamvi mi nina swali la kimapenzi ambalo ni- Hivi ni mwanaume gani ana msisimko mkali wa kimapenzi kati ya aliyeenda suna na yule ambaye hajenda suna?Na ni zipi faida za kwenda au kutokwenda suna?Vilevile ambao hawajaenda suna kon**mu wanavaaje?Majibu tafadhali...
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mada zako tu pepim.....
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    baadae.
     
  4. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jestina....Mada zangu zina nini?
     
  5. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu tena jombaa.
     
  6. d

    dan ki dan Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni yule ambye hajaenda suna kwani c linatekenya tekenya huko ndani kondom c lazima kwao kwani ukitaka utumie hiyo kwa raha lazima uende suna otherwise itakuwa inakuboa tu
     
  7. jasirimali

    jasirimali Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ambae hajaenda suna mana yake haitaji ndomu, si anakua na ndom ya asili. Sasa hizo ndom za kichina za nin tena?
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mhhhhhh
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzigo uloenda suna ndio unakosha zaidi
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima kondom ya nini sas,kujilinda na magonjwa analivuta mbele kidogo analifunga na uzi wa kushonea viatu,protection ya bila gharama.
     
  11. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kazi kwelikweli mi nafikiria mafuta na umeme!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Karibuni uji wa ukwaju wakuu..
     
  13. M

    MASOKO Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    umeme na utamu kipi bora
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona maswali mengine majibu yake unayo mwenyewe. Kwanza kutokana na maelezo yako naweza kubaini wazi kwamba wewe hujaenda suna. Sasa tuambie msisimko wako ni mkali kiasi gani wakati unafanya mapenzi? Pia tuambie kon**mu huwa unavaaje?
     
  15. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nipite
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe umepitiia ipi kati ya mbili?
     
  17. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jsaud,samahani sana najua nimekugusa mno,kwa swali lako unaonekana we ni g***i au uliye naye ndio yupo hivyo.Ukweli cku zote unauma,samahani sana mi niliuliza swali 2 wala sikuwa na nia mbaya nawe sawa ndugu?
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mie napita tu, au na wanwake tunaruhusiwa kuchangia?
     
  19. 4

    4 PRINCE Senior Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du,hapo kweli tuwaachie wazoefu.
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hatuwezi kutoa jibu mpaka tuwe tumepitia zote hizo aina, labda wenzangu mie sina jibu, but meanwhile, im enjoying my ride na hii aina niloyonayo
     
Loading...