Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana mashabiki wengi kati ya simba na yanga?

Discussion in 'Sports' started by The Magnificent, Apr 16, 2011.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndugu zangu wanaJF,kwa muda mrerfuu sasa nimekua nikijiuliza nani ana mashabiki wengi kati ya klabu zetu kongwe hizi mbili,bila kutumia unazi,ushabiki wala upenzi wa timu hizi mbili,naomba nisaidiwe kufahamu!!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani kazi hiyo wape Synovate!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna thread ipo hapa JF yenye title hiyo, js search na utaipitia ujue.
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    simba ni ya Dar es Salaam...
    Na Yanga ni ya Tanzania...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    virse versa plus the wholecontinet knows kazi ya mnyama
    nenda Abuja kawaulize
    chief you know simba? ngojea jibu lake
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Dr Benson Bana hawezi hii kitu?
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    REDET watakuwa na majibu muafaka kwa hili
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida wanachama hujiandikisha na hivyo kuwa kwenye rekodi cha timu. Ni vigumu kupata takwimu sahihi za shabiki wa timu maana ni mambo yaliyojificha rohoni mwa mtu. Niliwahi kukaa karibu na mashabiki wa simba siku ya fainali ya mechi ya Stela mwaka 1993. Kwa kuogopa uwezekano mkubwa wa kupata mkong'oto ilibidi niigize nina huzuni kwa kukaa kimya (japo moyoni haikuwa hivyo)wakati Simba ikicharazwa kwa Goli za Boli ZOZO. Ungeniangali ungefikiri na mimi ni shabiki wa simba wakati sio. Nakushauri uwasiliana na Shehe Yahaya pengine anaweza akakutabiria.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ushuhuda wa kweli.Thanks.
     
  10. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    obviously YANGA ndio club pekee tanzania yenye mashabiki wengi zaidi, mfano mdogo 2, juz yanga imechukua ubingwa wa tz bara, mpaka ikatangazwa bungeni nadhani ulishuhudia wabunge walivyo shangilia. Jibu unalo mpaka hapo.
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Soma kwa makini na tafakari! Hujaulizwa timu yenye mashibiki wengi bungeni!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ukiwe unazi pembeni ni vigumu sana kupa jibu sahihi..ila ukiniuliza mimi nitakwambia simba sababu mkoa nilipo simba ikifungwa magazeti ya michezo yatawadode wauzaji lakini ikiwa kinyume saa tisa yameisha hasa zinapokuwa zimekutana..hata shamrashamra inapokuja simba ni kumbwa mno tofauti na yanga inapokuja...
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi bado wapo
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Dar es salaam young africans!....African association ilikuwa na tawi la michezo linaloitwa African sports(zanzibar/tanga),toto africans(mwanza),African temeke(mwembe yanga) and so forth....yanga ipo tanzania nzima!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Timu gani inawashabiki wengi zaidi....
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,149
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    yanga!!!
     
  17. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga ni magamba.
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bunge linawakilisha wananchi!hivyo kama timu inapendwa na wabunge wengi mara nyingi hupendwa na wananchi wengi
     
  19. M

    Mwambopo Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ooya shwalii kwa mtazamo wangu nafikiri ni Dar young africa kwani sehemu nyingi nilizopita, ukanda wa ziwa, juu kusini kuna wakijani lukuki ukimake comparison na wekundi, dat iz
     
  20. P

    Pazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,898
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    KUNA M Ghana alinifata akaniambia My Blada Ayu fromu Tansaniaaaaaaa ah? nikamwambia Yes Oh my God My Blada Do u Know Simba Sports Club nikamwambia yes That team is the Best.
     
Loading...