Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana habari juu ya alipo Kainerugaba Msemakweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BBJ, Sep 28, 2011.

  1. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jamani wa JF naomba kuuliza,nani anahabari kuhusu alipo KAINERUGABA MSEMAKWELI,na muendelezo wa ile issue ya mafisadi.Au ndio imeshawekwa kapuni kama kawaida yao ya kulindana?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu baba jasiri kafichwa na nani????????????????????
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu ukishajua iweje?
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah jamani ni swali la msingi sana kwasababu ye ni Mtanzania na ana haki ya kuwaulizia wapigania uhuru na haki tanzania Hata mimi naomba kuuliza same Question,, na Kama Ametekwa tujuzeni tukamtoe
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Au tayari washampa fungu lake?
     
  6. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alishamaliza kazi yake ya kumsafisha Mkapa anasubiri akatiwe fungu na Mwigulu Nchemba.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nilimwona juzi jumatatu kituo cha kwenda Mwenge pale posta mpya akisubiri daladala nikamwambia mke wangu kuwa huyu jamaa kweli ana hatari kweli maana nilitegemea awe mtu wa kujificha lakini yeye yupo hadharani tena stendi!
     
  8. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hana lolote mnafiki mkubwa alikuja kusafisha baadhi ya watu keshafanya kazi yake hutamsikia tena.
     
  9. mankipe

    mankipe Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tukamtoe au ukamtoe???
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,638
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    I regret you statement is not scientific!!!!
     
Loading...