Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ANA FURAHA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 30, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kati ya MASIKINI (wa mali sio akili) na TAJIRI

    MASIKINI-Kuishi maisha chini ya elfu moja na mia mbili hamsini($ 1)

    TAJIRI- Kuishi maisha ya kujitosheleza na hata kuwa na ziada(Abundant)
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    He! Straight forward! Tajiri! Nautaka sana utajiri, sijui kwanini siupati?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Masikini anafuraha nadhani kuliko tajiri kwa mtazamo wangu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wale wa kati ambao sio tajiri na wala sio maskini ndo wanao faidi hii dunia maana hata totoz za uswazi iwa zinawapapatikia sana.
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nah! Acha niwe tajiri bana! Umaskini nao dah! Tajiri anainjoi acha masihara bana!
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kila mtu (masikini au tajiri) anafuraha kwa viwango tofauti tofauti...

    Pia inategemea kwa mfano utajiri ameupataje! Kama aliupata utajiri kwa kudhulumu basi furaha haipo tena bali ni woga na wasiwasi wa kulipiziwa kisasi!

    Kama ni umasikini wa tangu kuzaliwa na mtu kama huyo hana namna yeyote ya kujikomboa basi hakuna shida mtu kama huyo ataishi kwa 'matumani' tena kwa amani.

    Kama umasikini umetokana na kufilisika utajiri aliokuwa nao basi mtu kama huyo kwake ni huzuni daima!

    Have fun!
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hoja pana sana hii mpwa...masikini ni nani na tajiri ni nani?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mi niacheni tu niwe tajiri. Bila kujalisha utajiri nimeupata wapi! All I want is MONEY!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    TAJIRI ANAINJOI!....haina mjadala hiyo
     
  10. P

    Paullih Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naniliu ndio mkao gani huo sasa?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mimi naungana na Kaizer, ili tuweze kuijadili vizuri hii hoja hatuna budi kuwa na maana nzuri ya hizi terms mbili MASIKINI na TAJIRI, kwa sababu watu wengi bado hatujui masikini ni nani na tajiri ni nani.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Huu mkao unaitwa pauka pakawa vp umeupenda?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Naniliu!!!!Avatar hiyo! Am counting 8.........7............6...........
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Nabadilisha msacha tirima
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Mmmh hiyo pauka pakawa inawachanganya watu, inabidi ubadili huo mkao maana Chrispin kaanza kuhesabu kuna kitu anataka kufanya. Tusubiri tuone atakapofikisha....1........mweee.....sijui anataka kufanya nini!!!!!!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    5.........4...........3.................
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri tuone huo Msacha tirima ulivyo!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280


    Hahaha! Binamu bana! Najua unajua ntakachomtendea sisteri wangu! Hehehe! LOL!
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Edited tayari.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Bila hata kuediti bana! Kila mtu anapenda kuishi kitajiri! Mi na Pesa ni damdam!
     
Loading...