Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana design pesa za Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mstahiki, Dec 29, 2007.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2007
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyoka nyuma ya TSh 500 anamaana gani?
    [media]http://bp3.blogger.com/_HO8ijU76ZcQ/R3ZC82PgKiI/AAAAAAAALKk/DUTRJY3vtQk/s1600-h/may12.jpg[/media]
     
  2. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nyoka ni baadhi ya tourist attraction ukija bongo kwani mkuu hufahamu kwamba tunao nyoka wengi sana? Mwanza kwa mfano wanajulikana kwa kucheza na nyoka. (Joke)

    Nafikiri BOT ndio wanafanya mambo ya design, How? sifahamu.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nyoka ni alama ya tiba duniani kote; hata WHO wanaitumia, angalia hii hapa.

    [​IMG]
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 29, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,185
    Trophy Points: 280
    Sasa Nyoka na tiba kuna uhusiano gani? Naomba kuuliza...
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    The picture:
    [​IMG]
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Dec 29, 2007
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Mtoa mada kalamikia wanaodesign pesa za Tanzania kwa kutumia picha ya Nyoka; nikajibu Nyoka ni alama ya tiba DUNIANI kote- Sijui uhusiano kati ya nyoka na tiba. Ukitaka historia kamilia ya matumizi ya Nyoka kama alama ya tiba utaipata kwenye paper niliyoambatanisha hapa chini. Baadhi ya alama nyinginezo zitumikazo katika medicine ni kama ifuatavyo:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2007
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Alama ya nyoka kwenye Tiba, asili yake ni ndani ya Biblia.

    Musa alimtengeneza nyoka wa shaba akamwinua juu ya mti ili kila aumwae na nyoka wenye sumu apate kupona kwa kumtazama yule nyoka wa shaba pale mtini.
     
  8. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2007
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ...Doh!! Gavana anatibiwa!! Get it?? D'oh!
     
Loading...