Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ana afadhali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Mar 22, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwisho wa wiki iliyopita nilisafiri nje ya Dar na kwenda vijijini huko Korogwe, kuna mahali tulifika nikajisikia kula muwa. Basi tulisimama barabarani karibu na daraja moja la mto Rwengela kwenye mashamba ya mkonge Magoma Estate.

    Wakaja vijana tukawaagiza miwa kwani hapo ndio mashambani kwao, waliporudi walionekana kwenye malumbano fulani, hatukujua mpaka tulipowauliza kulikoni? Kumbe walipoondoka walijihisi haja kubwa wote kwa pamoja, mmoja akajisaidia mtoni, mwengine pembeni ya mto.

    Ubishi ulikuwa, mmoja anamlaumu mwenzake kwa kujisaidia pembeni ya mto kwani atawatesa wote watakaopita pale kwa harufu ya kinyesi, mwingine anamlaumu mwenzake kwa kujisaidia mtoni kwa kuwa atawalisha uchafu wote wanaotegemea maji ya mto huo huko kote utakakopita.

    Wana JF tuambie madhara yatakayosababishwa na mazingira ya uchafu wa kila mmoja, nani ana afadhali kati ya hawa wawili?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    MMMH na hiyo miwa mkala kweli?
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ulikuwepo aliyekula ni mimi tu kwa kutegemea kisu kikali si unajua tena ganda la muwa. ila hatukuendelea kusimama tena hapo tuliendelea na safari.
     
  4. d

    damn JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    FL1 ajabu hasemi kama walikula au hawakula hiyo miwa
     
  5. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    Hapo hakuna mwenye afadhali... ila hicho sio kinachoniogopesha .... NINACHOKUWA NA WASIWASI NACHO ni JE na nyie mlikula hiyo MIWA?..... maana naona hapo na wewe inabidi ujiweke kundi moja la wasioajali afya kama ulikuwa hiyo miwa
     
  6. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwenye afadhali ni wewe uliyekula miwa
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Waliojisaidia hovyo na wewe uliyekula miwa ya waliojisaidia hovyo wote hali moja kanuni za kiafya zinasemaje yaani kisa mlimmenya kwa kisu kikali tu ndo mjustify violation yenu ya kanuni za afya. Hapo ngoma droo wote sawa tu!!
     
Loading...