Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Ampokee Kikwete KIJITI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigarama, Jan 31, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapa JF na kwingineko kuna watu wanaamini kwamba JK nchi imemshinda. Tuambiane basi kama leo JK akiamua kubwaga manyanga tunataka nani achukue kijiti kutoka kwa JK. Na tunataka huyo mtu ashirikiane na kina nani kuendesha nchi? Kulaumu bila kutoa suluhisho ni UZANDIKI!!
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    John mnyika
     
  3. C

    Chakusonje Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr slaa na timu yake.
     
  4. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 912
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 180
    Nchi iwekwe chini ya UN kwa mkataba maalum wa uangalizi kama inawezekana kuunda utaratibu wa namna hii, halafu kila kipindi cha miaka kadhaa anachaguliwa UN Commissioner atakayeiendesha nchi.
    Mkataba huo upige marufuku Mtanzania yeyote kuteuliwa kuwa Commissioner.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Achaguliwe rais mwingine na wananchi na sio NEC,TISS wala POLISI!
     
  6. Sihali

    Sihali Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wattu makini kwani hata hao wanaojiita wapinzani wanashindwa kuongoza hata taasisi zao za kifamilia Taznaia wataiweza? warekebishe vyama vyao kwanza
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwa sisiemu hakuna wa kumpa ila kama hadi upinzani basi dr.slaa anafaaa
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni kwamba uwezekano wa jamaa ku step down kabla ya wakati haupo.Kwa sababu kuna namna kama tatu za kuidondosha serikali,na zote sioni kama zinaweza ku function;
    1.Kumtoa kupita NGUVU YA UMMA.Hii haiwezekani kwa sasa nguvu ya umma bado haijakomaa kwa kiwango hicho.Usisahau wa TZ wengi bado waoga wa mabomu na mapoyoyo.
    2.Kupitia Bunge.Huko nako haiwezekani maana mkuu akihisi dalili mbaya tu anawahonga jamaa na nyongeza ya POSHO wananyamaza.
    3.Kupitia mapinduzi ya kijeshi.Hilo nalo ndoto ya mchana maana upoyoyo upo hadi jeshini.
    Labda watu wapige sala na maombi aachie mwenyewe kabla ya muda wake.
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi mrdash1 nitashirikiana na wana JF wote
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Good idea,kulingana na nchi ilivyomshinda kuiendesha hii inaweza kuwa viable option in the short run.
     
  11. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani nipeni mimi,Lizzy,na malaria sugu
     
  12. K

    KANAN Senior Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    aendele mwenyewe mpaka aiweza....in short hajashndwa but hajapewa nafas ya kuonyesha uwezo wake, kila cku lawama 2 ndo maana ameamua kuacha kuona kama lawama zinasaidia.
     
  13. S

    Shansila Senior Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ikimshinda vp,kubwaga manyanga ni ndoto.
     
Loading...