Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani amlaumu mwenzie na nan anamkosea mwenzie zaidi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MUREFU, Jan 19, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    WanaJF kusema ukwel nimejarbu kutoa utata kwa wa2 weng ila sasa naona ninashndwa ckatai mwanamke kwenda kusuguliwa miguu na kupakwa rang na Dume na pia ckatai mwanaume kwenda kunyoa nywele na kusafishwa uso na mwanamke kila m1 yupo sahihi anasave muda ili aendelee na mambo mengne utata unakuja hapa mwanamke anapokwenda kusuguliwa miguu nguo aliovaa na ukaaji wake kama anataka kujifungua sasa hv na ndio tatzo linapotokea kama wewe umemkuta mkeo au mpenz wako anasuguliwa miguu na dume limemuinamia cjui utajisikiaje niliongea na m1 wa wafanyabiashara hii ya kusugua miguu mwenge nae alisema (wapo wadada au wanawake wanakuja wanafanya wakusud anajiacha waz ila kutokana na cc ile ni kaz bac 2nanyamaza 2uu ila 2naumiaga sana) na pia nikafanikiwa kuongea na m1 wa wafanyabiashara saloon za kiume mdada nae alisema (unajua nilazma ujionyeshe kama unavutiwa nae ili aache pesa nyng na pia unamgusishagusisha matiti au unamsugua vzur ili awe anavutika na wewe) na hapo ndipo nilipojua kuwa kwanini mwanaume na mwanamke wakienda sehemu hz pamoja huwa hawarud wanaelewana alafu pia kwanini utata upo je ni nani anaeumia zaid na nani alaumiwe?
     
  2. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaniiii
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii inaweza kuchukua record ya longest sentence ever.

    :p
     
  4. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mradi maelewano
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwee!! mweee!! Tena kuna siku moja na mimi nilienda nikawa nimevaa kofuli mpya babuu lake, imeandikwa UTAJIJU enzi zile! jamaa anapaka rangi halafu anakula chabo, basi baada ya kumgundua nikamwachia mwaaaaa! Nikaona jamaaa kasimama kaelekea choooni! shenzi kabisaa najua alienda kutoa magundi yake kwa mkono! mi naja kupaka rangi we unanichungulia!!! basi UTAJIJU! kwani kazi yako kuchungulia?
     
  6. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tuelewane kutuchungulia au? mateso kayataka mwenyewe avumilie mwenyewe
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama wote mnakwenda akuna kulaumiana ngoma droo hapo
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaaaa haaaaa!!!!!!!!
    we mkareeeeeeeeeeeeeeeeeee si odnareeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakika wewe ni mwalimu,
    wanafunzi wako watakuwa wanafaulu sana uandishi wa imla!!!!!
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mmmmmh!Chupi lenyewe limeandikwa utajiju!!!!
    Inawezekana chupi lilikuwa chafu, kaharufu kauvundo kwa mbali,
    msela akashindwa kuvumilia, akaenda kutapikia chooni huko!!!!!!
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    najua lazima ushabikie hapa!!!!!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tumekusikia,tutajirekebisha!!!:plane::plane:
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeeh,sasa labda atuambie kama aliona mashine ikiwa up???
    Habari yako Bacha???
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nukta au hata alama ya mkato tafadhali.
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    sasa kwenye massage ndio utasemaje ndg mwandishi?
     
  16. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo usimlaumu ndio sawa na wale unaokutana nao wanaongea kama wamemeza tape hata ile tunayo sema from the horses mouth sio hivyo .

    lakini labda ni mmoja ya wanaovutiwa ka kimoja kati ya hivyo!

    Halafu pia waacheni wale wasiojua matumizi ya pesa waonyeshwe matumizi sasa we kusugulisha na kugusishwa matiti tu unatoa zaidi du sasa uatjiju kama chupi ya dada mmoja ilivyoandikwa acheni mjinga au limbukeni apate malipo yake we ukilimbuka na saloon shauri zako
     
  17. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani na wewe huwa unaacha wazi au kuvaa chupi ya utajiju kwa maandishi na yenye uvundo duh pole sana ulikuwa hujui
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Haya bana mm nimechapia cjui ninaongea kama tape sawa lakn wazungu wanasema meseji sendi pa1 babaake
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    msg received with thanx
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimeitikia on behalf,mi hupaka rangi mwenyewe na kusafisha miguu yangu mwenyewe.......:smile-big:
     
Loading...