Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani amewahi kuwa Waziri wa Fedha bora na sifa zake ni zipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyauba, Jun 25, 2010.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wadau natumai umuhimu wa wizara ya fedha katika mustakabali wa maendeleo ya nchi yetu unaeleweka vema. ndio wizara mpangaji wa bajeti ya serikali na yenye uwezo wa kuelekezaa matumizi bora ya fedha za umma kupitia manunuzi na kupunguza gharama za uendeshaji ili kuleta tija nchini.

    je waziri wa fedha kama kiongozi wa kisiasa mwenye ushawishi mkubwa katika utekelezaji wa bajeti ya serikali ameonyeshaa uwezoo wowote katika hili??

    naomba tuwachambue waliowahi kuongoza wizara hii na tija yao kwa umma.
     
  2. M

    Malunde JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilimpenda sana Marehemu Steven Kibona kwa yeyote atakaye andika habari za mawaziri hawa, nitafurahi kuiona cv yake na mchango wake katika nchi hii
     
  3. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilimpenda sana Amir Jamal, Mhindi lakini mzalendo wa kweli kweli.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    prof. mbilinyi alianza vizuri sana kuimarisha uchumi ila akaja kuangushwa mbele kidogo na tamaa ya rafiki yake mporogomyi wa kasulu:dance:
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    mawaziri wetu wa fedha toka uhuru ni hawa hapa:

    1. Ernest Vassey 2. Paul Bomani 3. Amir Jamal 4.Edwin Mtei 5. Cleopa Msuya 6. Stephen Kibona 7. Prof.Kighoma Malima 8. Lt.Col.Jakaya Kikwete

    9. Prof.Simon Mbilinyi 10.Daniel Yona 11. Basil Mramba 12. Zhakia Meghji 13. Mustafa Mkulo
     
  6. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi ni Hayati Steven Kibona na Amir Jamal.........Walikuwa wazalendo wa kweli hawa
     
  7. M

    Msavila JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kibona alifanya kazi ya kupunguza ushuru hasa wauingizaji mali nchini kiasi ilikuwa bora kulipa kodi seriklani kuliko mfukoni kwa Customs officers.
     
Loading...