Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani amekiona kiwanja cha SSC Bunju?

Discussion in 'Sports' started by Megawatt B, Sep 15, 2011.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa, tukio la siku hizi mbili timu zetu kongwe za Simba na Yanga kucheza pale Chamazi zimenipa fikra ya kutaka kujua nikiwa shabiki wa timu hii Simba Sports Club. Kwa muda mrefu viongozi wa timu ya Simba aka Mnyama, Wekundu wa Msimbazi, wana sema wana eneo(kiwanja) eneo la Bunju ambalo litatumika kujenga uwanja huo. Naomba yeyote aliewahi kuona eneo hilo anijuze lipo sehemu gani. Mimi nipo Bunju, nimezunguka Bunju A na B mpaka Mabwepande kutokea Mapinga hakuna aliyesema pori lile ndilo eneo la wana Msimbazi ambalo wafadhili "WATURUKI" inasemekana watasaidia kuporomosha ka min Emirates hapo! Msaada tafadhali
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda ndo wanatafuta hilo eneo hivi sasa
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280
    Duh wee humjui Rage ni mbabaishaji hana lolote.
     
  4. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....ushawahi kusoma hadithi za Abunuwasi?ndio simba hao
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani wewe mpita njia katika harakati zako za uzurulaji uja wahi ona sehemu ya kusadikika maeneo ya bunju ambako wa turuki wanafadhili..

    yeye anatumia sheria zaidi katika kufikiria kiasi chakuanza kuyatafuna mawazo ya mashabiki wao.
    kama kweli vile ilaa na shaka kidogo
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ili porojo ktk soka ya tz ikome, na soka ya tz ikue na kubadilika ni lazima hizi timu mbili zivunjwe
     
Loading...