Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani amebaki ccm.....?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kalunguine, Apr 17, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S-key: Nimejaribu kutafakari viongozi wa juu walio ndani ya ccm nikajiuliza maswali machache ambayo nimekosa majibu yake, ninaamini wana JF mtanisaidia.

    1. Kwa hali ya kisiasa ilivyo sasa TZ je ni nani anaweza kusimama kifua mbele kwenye uchaguzi 2015?

    2. Natambua wengi wetu tunamtazama Dr. Magufuli, lakini ubabe unaweza kuongoza nchi hii,

    3. EL tayari kashapigwa mtama na sasa yupo chaliiii

    4. Six, huyu ni mzee wa kuropoka, hana msimamo na anayo asili ya umbea, je huyu ndiye PRESIDENT 2015?

    5. Dr Mwakyembe, Prof. Mwandosya hali yao ilivyo sasa nadhani watatangaza kuachana na siasa, hao tunawaondoa.

    6. Wasila, huyu ni mzaee wa kusinzia sinzia, hofu yangu anawenza kusinzia akajikuta nchi wameiteka.

    My take: Nadhani ni wakati mwafaka kwa ccm kukubali kukwepa aibu kwaba ya matokeo 2015 na kuamua kutosimamisha mgombea 2015 ili watumie fursa hiyo kujifunza namna ungozi bora ulivyo toka CDM

    Nawasilisha.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    CCM imebaki mifupa tu nyama zote ziliisha oza,
    2015 CDM kuongoza nchi
    nadhani umenipata vizuri.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    no 6....nimeipenda....
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kila aliyepo ccm anatamani kukimbia ila kuna wanaoshindwa kwa sababu ya mali ya dhulma waliyo nayo.
    Nawaomba chadema baada ya kuingia ikulu mtoe mwaka mmoja kwa tume ya maridhiano ili kila aliyekwiba mali ya umma arudshe pamoja na riba kama baada ya huo muda hawajarudisha ile sheria ya sokoine ya mwaka 81 inayozeekea kwenye vitabu vya sheria ianze kazi.
     
  5. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilicho baki sisi em wa achie ngazi na wengine wajaribu uongozi
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mzee Makamba alisha wahi sema kuwa CCM ina wenyewe. Hivyo wenyewe watabaki!
     
Loading...