Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ambaye ni mzalendo wa kweli anaeweza kutuongoza watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumanho, Mar 1, 2011.

  1. Jumanho

    Jumanho Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huwa nakaa na kujiuliza ni nani ambaye ana uzalendo na uchungu wa kweli wa hii nchi ili tumkabidhi atuongoze? Wanajamii naomba muongozo wenu bila kuangalia itikadi za kisiasa. Maana mimi kwasasa bado sijamuona huyo mtu nahisi wote ni walewale tu
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ongea vizuri na huyu....
    [​IMG]
     
Loading...