Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliyesoma shule za kata anafaa kuwa mbunge EA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Apr 17, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kujua kati ya wagombea wa leo nani ambaye anauwezo wa kuwa mbunge wa Afrika mashariki lakini tangia shule ya msingi mpaka sekondari amesoma shule za serikali hapa nchini.
    Nawasilisha
     
Loading...