Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliyesema baraza la mawaziri limevunjwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by joramjason, May 1, 2012.

  1. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naona mawaziri bado wanakula bata tu mei mosi tanga je hz tetesi za baraza jipya zilitoka wapi? Ulikw upepo 2 unapit kama alivosema Vasco na mei mosi ikiisha anakwnda South Africa kumpongeza Zuma kuoa mke wa 6.
     
Loading...