Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliyeanzisha mchezo wa kununua shahada za kupigia kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MdogoWenu, Feb 15, 2012.

  1. M

    MdogoWenu Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia 021420121023.jpg
     
  2. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni propaganda ya chama tawala!!! CCM ndiyo wenye kufanya mambo hayo. Nenda vijijini watakupa data zote! mabalozi hutumika katika zoezi hili!!! aibu!!!!
     
  3. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Magamba at work, nape au?
     
  4. k

    kanjanja Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wametenga Mil.30 ili kununua shahada huko Arumeru, MAGAMBA bwana!!!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Gazeti lenyewe ni uhuru, aliyeleta hii thread ni magamba, anayeshabikia ni magamba, hawa wote ukiwajumlisha unapata zero brain, hizi ni propaganda kuanzia mwanzo wa vyama vingi ili wapinzani waonekane ndo wezi kumbe ni kinyume chake
     
  6. k

    kajunju JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Malchela ndiye alihasisi mchezo huu
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni cha mtoto...kwa nafasi ya udiwani kata ya Kirumba jijini Mwanza ambapo mbuge Novatus toka CDM alishinda na baadaye akafariki Dunia...CCM wametenga Million 400...eti waikomboe hiyo kata irudi kwao...ishu ilisha vuja...vijana wa Kirumba wanasubiri siku ya uchaguzi wafanye vitu vyao...I'm among the frontliners...mtapata kila kitu from Kirumba Mwanza...ni uchaguzi wa kuziba pengo la diwani...ila utakuwa mkali kati ya CCM na CDM kama inavyotabiriwa kwenye uchaguzi wa mbunge kule Arumeru Mashariki.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jana nikichangia thread moja nilipingana na mwenzangu mmoja aliyekua anasema Mkapa alijenga msingi mzuri wa demokrasia! vitendo vya kununua shahada za kura,kuiba kura na kuchakachua matokeo viliasisiwa na utawala wa Mkapa kwa kutumia vyombo vya dola na leo imekua kansa hatari ktk demokrasia yetu!
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Tarimbaaaaaaa!!!
     
Loading...