Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliye waloga!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mdachi, Oct 20, 2010.

  1. mdachi

    mdachi New Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Macho mnayo ila hamuoni.
    Masikio manayo ila hamsikii.
    Midomo mnayo ila :tape:.

    Laiti mngalijua nguvu ya Kura mnayoichezea, msinge wasikiliza waliobadili maudhui ya chama tunacho kifahamu sote leo yanasiomeka hivi:

    - Rushwa si adui wa haki, nitapokea na kutoa rushwa kwa manufaa yangu na familia yangu.
    - Binadamu wote si sawa, mwenye nazo ataongezewa asiye nazo hahaha...
    - Kiongozi wa chama lazima awe mtu safi kwa kuwa fisadi.
    - Maadui wakubwa wa Tz siyo umasikini, ujinga na Maradhi, bali ni wafichua siri za ulaji.
    - Chama si cha Wakulima na Wafanyakazi, ila mabepari, mafisadi na ndugu zao.
    - Mali zote za Tz sio za Umma, ila wajanja wachache.
    - Kiongozi kamwe hakosei, hata ni msafi kama fisadi anafaa kuwa wakilisha wananchi.
    - Elimu bora, huduma za afya na lishe bora haiwezekani........
    - Tz haitajengwa na wenye moyo, bali kila mtu kivyake vyake.
    - Tz itatawaliwa na Kim il Sung, Kim jong il, na Kim jong un na ............

    Tumia Nguvu ya Kura Yako.

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
Loading...