Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliye karibu na Al shabab anisaidie! Nahitaji AK 47 haraka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jumakidogo, Nov 23, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeamua kutafuta bunduki hiyo matata kwa ajili ya kujilinda tu, wala si kushambulia. Naomba nisomeke, siku ya Kibamba day nataka niwe nayo ili polisi wasiniguse wala kunisogelea.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tafuta kama mbili tatu hivi! Maana hali ya hewa siyo!
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Al shabaab wenyewe wanazitafuta, wewe wataka kuazima jamnvi msibani!, nenda pale upanga ukanunue dukani.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hujui kuna maduka ya silaha?
     
  5. j

    jigoku JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nenda ISILII kule Nairobi,ni mtaa wa wasomali wengi sana hapo hata ukitaka 130mm au 122mm howzer utapata.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nazungumzia AK 47 kijana, madukani hakuna hiyo kitu.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    mi ninalo gari la maji ya kuwasha. Polisi wakirusha yao, na mimi narusha yangu.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Waulizie watu walio katika dini inayoongoza kwa kutoa waumini wanao jitoa mhanga na kuondoa amani kabisa duniani.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Dogo! Tunazungumzia AK-47! Duka gani linauza? Kama lipo tujuze chap.
     
  10. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    simple sana wewe tafuta gunia 5 za mahindi nenda nazo uvira kongo unarudi na za kukutosha kufungua amouri, kwani debe la mahindi bunduki moja., grunet wanabadilisha kwa sadolini ya mahindi karibu
     
  11. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona huu ushauri unafaa na sisi tuwe na mabomu ya machozi ili tuweze kukabiliana na polisi siku hiyo
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    maduka ya silaha bongo yanauza revolver, pistol, na riffle tu siyo AK 47. Hata mimi naitafuta hiyo AK 47!!
     
  13. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtafute Abrahaman Kinana
     
  14. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nioneni mie zipo za kuzoa A-47! na AK-75. Na kwa wale wengine REVOLVER BURE. MASHARTI: Uje na cheti za MIREMBE kinachothibitisha ULISHAWAHI KUUGUA KICHAA!
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nipe namba zake za simu tafadhali
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Vp hii inakufaa??

    [​IMG]
     
  17. k

    kidele Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kote huko upanga kuna nini,njoo kahama unitafute aina zote unazohitaji utapata.
     
  18. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aisee 2sifanya masihara, 2zisake sana hizo mashine koz tz inanuka na ukyukaji wa haki za kibinadam!Zita2saidia sana wanyonge
     
  19. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii bei gani kiongozi, halafu inaonekana umeitoa Taleban. Tupatatane bei japo ni used.
     
  20. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaozea jela. Kuna msemo wa kihaya unasema; hata sungura akishiba hutamani kuonana na mbwa. Sikulaumu nadhani yaleyale ya sungura
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...