Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliweza haya uhai wa CCM - CCM is dead

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwiba, Oct 30, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Jamani CUF inatisha kuliko miaka yote iliyopita haijawahi kutokea hata mara moja tokea enzi hizo ,hii ni mara ya kwanza kwa umati wa watu kufurika kila kona ya Zanzibar wakati wa ufungaji wa kampeni Mjini Unguja.


    [​IMG]
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135







    mbona kama umati wa mkutano wa chadema? acha kupotosha umma mkuu!
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chadema hata mzikiri .u...i hamfikii kukusanya umati huo hapo sio mchezo .kesho ndio maziko ,hao uwaonao hapo wanasubiri maziko ya CCM kesho ,maziko yatakayochukua masaa kuminambili.
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    [​IMG] Leo maziko baada ya sala ya maghribi apo maiti apelekwa kuombewa
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Mwiba naona ya bara umeshakubali!
     
Loading...