Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliua UDA? Kwa nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Jun 20, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nashangaa sana,tulishindwa hata kusimamia na kuindeleza UDA?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Unashangaa UDA hushangai mashirika mengine yote ya Umma yalivyokufa? Yote imesababishwa na neno "mali ya umma". Sasa jiulize kama ni "mali ya umma" wewe huna chako? Na kama unacho kwanini usichukuwe? Maana mali yako huibi. Sasa jiulize ni nani alioanzisha mali za umma? Huyo ndie aliyeuwa kila kitu. Kabla ya UDA kulikuwa na DMT inaenda vizuri tu na mpaka mabasi ya ghorofa (kama ya London) tuliokuwepo enzi za DMT tuliyapanda. Uliza DMT ilikuwaje ikawa UDA?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wee mama
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ilikuweje?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Wee Mukenya, unanini nawee?
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Ilitaifishwa ikawa mali ya umma!
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu zama zile, Dar tulikuwa tunajinoma na UDA, tule tu IKARUS na wale ukaguzi wa mabasi, yaani bongo ingekuwa mbali, leo hii. Labda tungekuwa nusu ya MTA. LOLZ
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa msingi huu, hii DART tunayojivunia kuwa mkombozi itadumu kweli?
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    UDA haijafa.....! bado lipo
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]CRDB Bank donates school buses [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="class: artinfo_block, width: 100%"]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]

    CRDB Bank donated 5 school buses to the Government through its transportation agency Usafiri Dar es Salaam (UDA) to help curb the ever growing student transport problem in Dar es Salaam. These students only buses, will carry students from all basic corners of the city to the city centre. For sustainability and a need for this project to grow, students will be required to pay a minimal fare.
    The event was graced by the Prime Minister of Tanzania, Hon Mizengo Pinda (MP) who was accompanied by the Minister for Education and Vocational Training, Prof. Jumanne Maghembe, Dar es Salaam Regional Commissioner, Hon. William Lukuvi, UDA Board Chairman Mr. Idd Simba and City Mayor Adam Kimbisa.

    [​IMG]


    [​IMG]
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    However, the CAG also cited the public bus transport company, Shirika la Usafiri Dar es Salaam (UDA), as another parastatal that should not be privatised.

    "On the other hand, transport is another headache, especially to school children. Had the government enabled UDA to effectively operate to at least half the capacity of private bus operators, this problem to ordinary citizens would have been eased," he said.

    ATCL, TANESCO and UDA are among state-run companies currently specified for restructuring and/or privatisation.
    SOURCE: http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/131082-cag-opposes-sale-of-atcl-tanesco.html
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wapi na mangapi? yanasaidia watu wangapi?
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    yeah ni kweli mkuu hilo ndilo tatizo linalotufanya mpaka leo tuzidi kulalamika kuwa serikali haina mapato ya kutosha

    kulikuwa hakuna haja ya kuuwa UDA na kuuza mabasi yake eti ili viongozi waweze kuanzisha mabasi yao hapo dsm, nikichukuwa mfano wa china ambao ndio tulipest na kucopy hii system ya kuwa na mali ya umma, wao mpaka leo bado mabasi hayo yapo na bado yanamilikiwa na umma na madereva wake ni polisi,,

    sisi tulivunja uda ili viongozi waweze kufanya biashara za daladala kiuraisi na walio wengi walijiuzia mabasi hayo na mpaka sasa mabasi yaliyo mengi hapo dsm yanamilikiwa na hao viongozi
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hii ndio UDA? wauza sura wa crdb hao
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Kama haijaingia ubia na private companies za uhakika, haina maisha.
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wakati ule UDA walifikia kuwa na Bendi ya Muziki. BAYANKATA NGOMA YA UKAE.
     
  17. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    this is stupidity you are doing.
     
  18. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kilichoua UDA ni kilekile kilichoua Urafiki, Mwatex, Kiltex, Napoco, na Kamata; kwa ufupi ni IMF Structural Adjustment Programs. Ndio dozi ileile inayotolewa leo kwa Greece na Portugal; Binafsisha na kuuza sector zote muhimu za Uchumi. Ukikataa, hakuna mkopo kutoka WB au IMF.
    Policy Framework Paper -- Tanzania: Enhanced Structural Adjustment Facility Policy Framework Paper, 1998/99-2000/1 - Table of Contents

    Watanzania walikubali bila kipangamizi (kama kondoo) matokeo ya hizi programs, lakini ona huko Greece wanavyoandamana na kupigana na serikali kutokana na austerity measures za hizi programs.

    [​IMG]
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hes nt stpuid. najua kilichotokea
    ...futa hilo bandiko ulilo li-qoute hapo
     
Loading...