Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alisoma mawenzi secondari 1980-90?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kadogoo, Dec 2, 2010.

  1. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kama kuna yeyote aliepitia shule ya mawenzi sec. Moshi mjini kuanzia miaka ya 80-90 naomba anijulishe ili tupashane ya wakati huo za enzi za mwalimu machachari mr. Sango sijui kama yuko hai!
    pia nakumbuka ugali na maharagwe, bila kusahau shamba la kifumbu hapo tulilima sana mahindi!!

    shule yetu kwa kweli ilikuwa maridadi sana na nidhamu ya hali ya juu wala sidhani kama kuna shule nyingine kama hiyo tanzania ktk kipindi hicho! Ilikuwa nadra kutoa division 4 na 0 kwani 1na 2 zilikuwa zinaongoza vibaya sana!!!

    ANGALIA PICHA SAFI MAWENZI SEC/HIGH SCHOOL

    [​IMG]
     
Loading...