Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alishapata mwenza humu jf?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by msani, Sep 25, 2011.

  1. msani

    msani JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani mi nimeona thread nyingi zikiwa zinaonesha watu wanatafuta wenzi wa maisha lakini mpaka leo sijawahi sikia mtu anatangaza kuwa amefanikiwa,au humu ni utani tu?
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    chances za kumpata mtu humu ni ndogo ila watu hawakomi,wana speed hao?????
     
  3. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u need one? weka bandiko na cv yako hapa baadae uje utupe majibu
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    aaaah mimi na mama gaude wangu tumeonana humu humu na sasa tunarutubishana ili kuijaza dunia..ushanifahamu
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    mimi nimepata na ndio mume wangu mtarajiwa......
    kama na wewe ulikuwa unahitaji mwaga CV...... mwenyewe utaniambia.......
     
  6. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    labda ungesubiri akishatamka "I do" mbele ya hadhara ndio uanze kushangilia na kutoa hizo lectures, wewe hakwambii lakini kwa sasa bado anajishauri moyoni, ohooo!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mwanamke kujiamini babu weye! na siku njema huonekana asubuhi! unajua marriage ni kama investment ya biashara, ukiangali unaona hii italipa,lol
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    napita njia
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Si ndio maana biashara nyingi zina buma, haya ya kwenda kwa "ukiangalia unaona" bila utafiti yakinifu. Mwanamme naturally anajua kukufanya ukiangalia uone hii biashara inalipa, kumbe mmh, ingia uone. Si vizuri kubweteka unasubiri kwa uhakika eti atakuoa, jiandae kwa lolote.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    njia imefungwa rudi hapo hapo
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    mimi nlimpata humu humu jf.tena ana sifa za kujenga familia.unataka kumjua jina?
    anaitwa X-GIRLFRIEND.mia
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Siamini kama jf umewaunganisha watu na kuwafanya mwili mmoja coz is invisible
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni watoto wa shule ndo wakijifunza mapenzi wanaanzisha hizo thread ya kutafuta wachumba....
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    You speak my language
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie watu nyie???
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    tih tih tih.....
     
  17. samito

    samito JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana kabisa kumpata mwenzio humu jf, coz ukiangalia mchango wa m2 kwenye sred zake utajua tu huyu m2 wa aina gani na ukaanza kumuimbisha mwishowe hayawi hayawi yamekuwa! mi nashaur wa2 u m pm m2 kuliko kujianika na li cv lako afu wa2 waanze kukusasambua, take my advice broz en sisz.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Subiri majibu mda si mrefu
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi na Preta!karibu tunafanya anivesari?
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Aisee ni wengi sana, binafsi mimi nimehudhuria zaidi ya vikao tisa na harusi mbili, wote walituma cv zao hapa jf na wakafanikiwa.
     
Loading...