Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alisema nchi ipo gizani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janjaweed, Jul 17, 2011.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wakati watanzania wakiwa bize kuvuta hewa za kerosene na kemikali zote mbaya na hasa kutokana na kupanda kwa bei ya mafuta hivyo kulazimisha wake zetu kutumia magazeti kuwasha moto, waziri wa giza na masuala yote ya kunufaisha mafisadi, mwanasheria kitaaluma na msukuma wa nguvu sana anayewawakilisha watu wake vyema sana kwenye serikali hii alikua kavaa blauzi na bukta bize akigaragara kwenye manyasi na kukata chenga watanzania walioridhika na upupu

    Ili kupata habari zaidi, hebu gonga hako ka-linki ufaidi zaidi lukwangule entertainment: Siku Ngeleja alipoongoza mashambulizi timu ya Bunge kutwaa kombe la PSPF

    TUkio hili limefananishwa na baba aliyekua bize kilabuni akigawa pombe na kukata yenu za samba mapangala wakati mtoto wake yupo ICU akitafuta japo hewa ya mwisho kumsaidia kupata uhai japo kwa sekunde

    tukio hili la kuvutia limedakwa na tovuti ya lukwangule live bila chenga

    Tanzania bila issues, haiwezekani

    ****mbafffffffffffffff
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aisee..........
     
Loading...