Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alimpa uchungaji Msigwa? Kwa nidhamu mbovu anayoionyesha bungen!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tume ya Katiba, Jun 19, 2012.

  1. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Wadau,

    Leo bungeni Naibu spika, ametoa malalamiko yake kwa wananchi wa iringa hususani wa jimbo la iringa mjini juu ya NIDHAMU mbovu anayoionyesha mbunge wao msingwa.

    Swali langu ni je, ni nani kampa msigwa UCHUNGAJI, mbona matendo yake hayafanani na hiyo title yake?
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unapodhulumiwa kisha ukalalamika ni ukosefu wa nidhamu?
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nani kakwambia ukiwa mchungaji basi uwe wa kupelekwapelekwa tu!? afu kumbuka pale ni bungeni na sio kanisani
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA CHAMA GANI KIMEWAPENDEKEZA WENDAWAZIMU,KOMBA,MWIGULU NA LUSINDE?:bump:
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,729
    Trophy Points: 280
    alifanyaje mkuu wangu maana hapa niko sehem hakuna radio wala tv

     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naweza kuelewa kwa nini wabunge wa CHADEMA wanakuwa wakali maana wingi wa CCM unatumika kuwanyanya sasa na mara nyingi ukimnyanyasa mtu mwisho ata-retaliate. Hata hivyo ningependa kuona Mchungaji Msigwa akipunguza rabsha kidogo, avute pumzi, ni mzuri sana kwenye kujenga hoja. Pia Wenje, atulie kidogo
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo Nidhamu Mbovu ni IPI? kuliko zile za Mchemba, Komba bungeni na wabunge wa CCM kushangilia na kuchangia pesa kwa Matusi ya Mchemba?

    Kuna Usawa hapo? Naibu Spika alikaa kimya; Waziri wa Sheria wakati wa Mchemba alitoa pesa... CCM imeishiwa Hekima?

    Yuko wapi angalau Rais Mstaafu Mwinyi? ana hekima anaweza kuwasawazisha kidogo
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu wakati wabunge wengine wanatoa michango yao, yeye anawasha kipaza sauti na kuongea kiasi kusababisha kelele, alipoonywa hakusikia akaendelea kuzungumza.
     
  9. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ha haaa Nyinyiemu kwa kulalamika wakifanya wao poa tu akifanya wa upinzani nongwa ,acheni hizo badilikeni.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fuatilia shule alizosoma pengine alijipa mwenyewe kama christopher mtikila, Kakobe na mama Lwakatele
     
  11. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani sisiem na wanaokifuata wote ni Dhaifu.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    wazee wa UAMSHO
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kujenga hoja kwa kuwasha kipaza sauti wakati wabunge wengine wanachangia? huu si ukosefu wa uvumilivu.

    Mkuu hakuna mbunge anayeonewa, ila wapinzani wengi hawazijui kanuni za bunge, wengi ni vijana wa vijiweni walioshindwa kutofautisha kati ya bunge na mitaa. Mh Lukuvi amewachana laivu leo.

    Kwa mtazamo wangu adhabu ya kumtoa mbunge nje ya bunge haitoshi.
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haki ya nani ningekuwa nipo mjengoni, ningeomba mpambano na komba kupitia chama cha ngumi za ridhaa, nimuoneshe kazi
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    uchungaji alisomea au mnadhani aliteuliwa? MSIGWA siyo " pastor" ni "reverend"
     
  16. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nani alimpa JK kuwa dokta?
     
  17. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msigwambunge wangu, ila ananiboa sana. too low huyu jamaa kaniudhi sana leo
     
  18. majonzi

    majonzi Senior Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfaa maji haishi kutapatapa watu wamewastukia, ccm na bajeti yao ya kisanii sana
    wanajaribu kufuta aibu yao kwa kutukana na kuwapakazia wabunge wa chadema.
     
  19. paty

    paty JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ataendelea kukuuzi, na hutaweza mtoa madarakani, kama ilivyokuwa 2010 kura yako moja ilivyoshindwa kumzuia msigwa,

    msigwa ni mtetezi wetu . na mambo anayofanya ni kwa manufaa yetu, bora atukane ufike kuliko alale kamaa ile nyara za serikali (TOKA HIFADHI YA GOMBE ),

    MSIGWA, CDM - Mwendo mdundo
     
  20. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Ccm acheni upumbavu, wakati mbunge chiku abwao anachangia kuna mbunge yule msanii kutoka sikonge naye aliwasha mike na kuanza kuomba muongozo, kabla hajaambiwa na kit. Je huo ni ulikuwa ni ustaarabu?. Au cos yeye ni gamba kwahiyo sio dhambi?. Achen ujinga wenu. Mtakoma.
     
Loading...