Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Alikuwa Mlinzi wa Mwalimu Nyerere......?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Jun 7, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    JF Friends who were there please tell my how this J.K.N's riding was possible in old days but now is regarded as extremely dangerous though in the Holland the practice is still common?



    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. j

    joeprince Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    On stealing has caused this situation we are in now.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wewe mzungu wa reli huoni kuwa hapo ni ikulu? HALAFU uwe unatumia kiswahili sasa tushejua kuwa kizungu wakijua!
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,054
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    because there were no traffic jams like now days.:clap2:
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Wewe English Learner sasa utumie lugha ya Taifa usituletee magumashi yako hapa tumesha kuvumilia vya kutosha
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nyerere amepanda baiskewli kwa jili ya kupiga picha tu, alikuwa kwenye viwanja vya Ikulu kwa nyuma (upande wa ocean road). Huu wa uholanzi pia yuko katika viwanja vya ofisi ya waziri mkuu, ofisi yake na nyumbani viko katika compound moja. Usidhani huyu muholanzi amepita na hiyo baiskeli mitaani kwa "wamachinga"!
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Sielewi au nina kiwi ya macho? Tell my how.......? Wakati mwingine afadhali ukosee neno la kiswahili ukikosea la kiingereza unaweza kuleta tabu kubwa!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    CAMARADERIE,

    Thank you for your recommendation. But I wish to inform you that I'm not yet satisfied and the mission is yet complete. Nothing else brought me here than learning English, writing English, collecting critiques and advancing. By the time I joined here, I expected to receive comments from the experts e.g Kiranga, Nyani Nghabu, Candid Scope and the furious Faiza Foxy but very unfortunate all have deserted me and the last one was permanently ban! So most of the time I am interacting with less experts in the subject though they offer me a chance to practice.

    [​IMG]
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    English learner, utachukua muda mrefu kujifunza kiingereza kwa sababu unaamini kuwa kujua kiingereza ni kujua maneno magumu. Angalia filamu za kiingereza utajifunza kiingereza kinachotumika katika maisha ya ukweli, sio kiingereza cha kina Kiranga ambacho matumizi yake yanaishia jamiiforums kwenye kupigana mikwara...
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Basi tumia jukwaa la lugha kujifunza hicho kizungu na ukija huku utumie hii lugha yetu pindi inapowezekana....na uwe na msimamo sio title ya Kiswahili lakini maudhui ya thread kizungu.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sio Ndani ya IKULU ni Nje ya IKULU chochote kinaweza kutendeka kuko nje ya IKULU...
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sikusema ndani miye!
     
  14. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ZeMarcopolo,

    Thank you for sharing you observation. To assist me, if you have some minute kindly list some of those difficult words. That will be much appreciated in my learning process.

    Please let this be your permanent attitude towards English Learner as it very much contribute to my mission of being here.

    Again, thank you


     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Yaani Picha ya Baiskeli Umeitafsiri hadi Umeiona Ndani ya Dini ya Kikristo? Oh, La Yaani Chuki ya Nyerere Mtu anazaliwa

    Nayo? Sasa hivi kweli Mtu anapoona Mkristo na Muislamu wanaongea na kucheka, kuna Mwingine ana Uchu na donge la

    Kutaka kuwatenganisha wawe Maadui Maisha yao yote? Lakini huyo huyo Muislamu Mwenye Chuki Akienda Uingereza Anacheka na

    kusuguana Mabega na Wazungu?
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    English is not reachable,mlinzi wa jk wa kwanza alikua mungu.
     
  17. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na Sheikh Yahya alikuwa nani na kazi gani alikuwa anamfanyia?
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    shehe yahaya alikuwa mganga mchawi mlozi period
     
  19. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    [QUOTE=Yo Yo;4

    Yani usiseme kwa sauti lile jina la sheikh ni cheo cha dini. Kaka wanakuja sasa hivi na majambia, wako very aggressive wazee wa vipedo! Mie natimka hapa ushaleta zogo nawahi gobole langu.
     
  20. K

    KVM JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    I sincerely encourage you to keep on trying harder, you will succeed. Forget those who discourage you. Read newspapers, magazines, books, watch English TV programmes, etc. Learn how to write and speak the language in the correct way. Don't entertain mediocrity in writing or conversation. Always try harder to find the right word, spelling and pronounciation. Refrain from using complicated words.
     
Loading...