Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliichangia CCM na wagombea wake uchaguzi mkuu 2010?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paparazi Muwazi, Aug 17, 2011.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tanzania inaongozwa na serikali iliyochini ya CCM kama chama tawala. Natafuta majina ya watu walioichangia CCM na wagombea wake kwa ajili ya uchaguzi mkuu wa 2010. Tunapaswa kuangalia uhusiano baina ya maamuzi ya Rais Kikwete, serikali, wabunge na namna walivyoingizwa madarakani.

    PM
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. Rostam Aziz
    2. Edward Lowasa
    3. N.k...........
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lilipita daftar la kuchangisha kwa wafanyabiashara wote TZ Ikiwemo mijini na vijijini usipochanga baada ya uchaguzi utajuta kutochanga maana TRA watakuandama kama hutofilisika utayumba vibaya mno na nilishuhudia kwa macho yangu
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Serikali - through Jairo formulae
    Polisi - RPCs walionesha hilo kila mkoa
    JWTZ - kupitia Shimbo
    MSAJILI WA VYAMA -Tendwa alikiri hali ilikuwa ngumu ikabidi wavunje sheria na kanuni
    TBC< DAILY NEWS (magambas)
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM ni mafia hakuna mtanzania ambae ana uhakika 100% kuwa hakuichangia CCM, mfano ukinunua mafuta umechangia CCM watumiaji wa simu walichangia sana bila kujua siku za mwisho wa kampeni kuna thread ililetwa hapa JF jinsi ya kujiondoa hizo ni baadhi ya sehemu ambayo watanzania walikuwa wakiichangia CCM...
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wanavyuo UDOM na Dodoma kwa ujumla. Alaf wanajamvi nimepata taarifa za uhakika kuwa katibu wa CCM CBE DODOMA kashindwa kufanya mitihani ya kumaliza chuo kwa kukosa ada, huyu katibu anaitwa Buberwa aka Chino.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu hata slaa alichangia kwani kama asingekuwa padre angalau angepata kura kutoka kwa wale wenzetu lakini alikuwa anawakilisha kundi moja katika jamii. kwa hiyo hao watu waliacha hata kuwapigia vipenzi vyao wakawapigia kura magamba.
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tulichangia kupitia simu zetu kwa kukatwa 500 kwa kila sms.
     
  9. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wauza mafuta walichangia
     
Loading...