Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aliagiza dr. Ulimboka ateswe?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Jul 7, 2012.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuhusuala la Dr. Ulimboka wana JF changanueni habari hii. Suala la kutenguliwa Ubunge wa Lema wa Arusha Mjini kiutata umefanywa na Jaji mfawidhi wa Mkoa wa Rukwa na mhusika mkuu wa utekaji na kupigwa vibaya kwa Dr.Ulimboka inasemekana anatoka Ofisi ya Waziri Mkuu. Hapa tunapata picha gani? Tutafakari na tuchukue haTUA.
     
  2. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "liwalo na liwe"....issue ilianzia hapo!
    mheshimiwa itakua aliwaita TISS akawaambia hebu tatueni hili tatizo, mbona hawa wanakirburi sana! nani anawapaujasiri huu!!!..sasa wakubwa wa TISS wakakurupuka kwenda kwa vijana wao wakawaida, wasiokua na uwezo kufikiria kwa upana...walipopewa maagizo wakatatue tatizo basi wao wakaenda kufanya kwa kutumia mazoea!!! kumbe wanaharibu bila kujua!!!
    ...


     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ntajibu kwa kifupi sana.
    Mizengo Peter Kayanza Pinda.
     
  4. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    heresay
     
  5. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hearsay
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Stop confusing the mases you guys ... East or West your days are definitely numbered!!!!
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    I can't agree more. It is a shame when JK and Pinda denies their involvement when it is clear that they gave an implied order to silence Dr Ulimboka.
     
  8. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe!
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Dini = Fear of Unknown.
     
  10. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wewe ni kuwadi wa wauaji sio nawe watakua wakigundua manufaa kwao yamepungua. Ujue pia kuwa wauaji hao hawako juu ya Mungu sasa je wanamuonba Mungu wawaue wapinzaji wao kimawazo?Tafakari.
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Haya mmeshamjua na Madaktari wamerudi kazini na viherehere wapatao 200 watashtakiwa kwa hiyo mnachotaka ni nini? Mumkamate mtesaji au muache migomo ya kura kwa nini msisubiri 2015 ili muone Ballot Box zitavyojibu hivi ugumu wa kutawala mnaujua ni Nchi gani haita Kitengo cha Usalama?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mzee wa meeeee
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sorry am nt in the group your placing me!! Never ever!!!
    Pole!! Seems you didn't get ma message ... read with mind and consciousness!!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Unajua wakati PM anatoa ile kauli ya Liwalo na Liwe ile asubuhi alikuwa anadhani watekaji walikuwa wametekeleza maagizo. Hakujua kuwa Dr. Uli roho bado inadunda.
     
  15. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari wamerudi kazini lini kijana?eeh?
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwanini mnaumiza vichwa kutaka kujua nani aliagiza Dr. Uli auwawe? Hivi mnahitaji bingwa wa Kiswahili yule Nahodha awafafanulie ile kauli ya Pinda kuwa LIWALO NA LIWE ilimaanisha nini? Wakuu GT mnajidhalilisha.
     
  17. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Bora ungekuwa ubuyu
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    labda madaktari type ya Maji marefu
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    huwa unaandika kwa ufupi ila ujumbe mkubwa!
     
  20. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe %tririon mia.
     
Loading...