Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Alaumiwe??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eRRy, Oct 8, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hallo Wanajamii!
    Kuna kitu huwa najiuliza mara nyingi
    -Wakati Wa FUMANIZI Tuseme umemfumania mke/mme wako Au tuseme tu Girl/Boyfriend kuna kitu huwa nashangaa: Kwa nini mgoni ndiye huwa anashambuliwa na wakati mwingine anasababishiwa hata ulemavu wa kudumu au kifo? Ja Ni nani wa kulaumiwa/mwenye makosa?? Mgoni au Mwandani wako????

    Tulijadili jameni maana Duniani kote hali ni kama moja!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Mwenye makosa ni mgoni wako. Mwandani wako anakuwa ameleghaiwa na akalainika. Kama huyo panya anavyoifanyia mouse kwenye avatar yako, nani mwenye makosa hapo?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wote ni wakulaumiwa
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hapana kuna mmoja wa kulaumiwa. kama wewe ni mwanamke ukamkuta mume/BF wako na demu/mwanamke mwingine unapaswa umalaumu mwanaume wako and Converce is true!
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko ni kutetea udhaifu wa nyoyo zenu.

    Binadamu mwenye utashi lazima apime anachokifanya.
    Dhambi yao inaanza na wazo, ninyi siyo wanyama ambao hawavai nguo, ukajitetea kuwa eti ulimkuta hajajisitiri ndiyo maana ukamwingilia mke/me wa mtu. Lazima wote mnajiandaa baada ya makubaliano, siyo kwamba mmoja analazimishwa.

    Hakuna cha kujadiri hapa. Acheni kutetea maovu yenu.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wa kulaumiwa ni mwenzio and thats it. hakuna cha kulaghaiwa, sometimes hata wewe mwenyewe ni wa kulaumiwa, unaweza kuwa sababu ya mwenzio kucheat, so before uanze kurusha makonde jipime contribution yako kwa yeye kucheat
     
  7. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa mi nitalaumu mausi iliyoko chini! kwa nini ikubali kusalandiwa????
     
  8. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kila mmoja hapo ana mgoni wake, let say wewe umemfumania mkeo, utampiga mgoni wako na na yule mke wa mgoni akija hapo atampiga mkeo kwa kumfumania na mumewe, upo hapo> sasa je utakubali mkeo apigwe na aliyemfumania, maana wewe si unampiga uliyemfumania?
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Nooooooooo!!! wakulaumiwa wewe mwanadada.Kama unajua wewe una mume au boyfriend wako kwa nini ukitongozwa usikatae. We ni mtu mzima na una akili timamu. Kumbuka mwanamke akitembea njiani ukiacha wale wenye engagement rings au pete ya ndoa wengine wapo wapo tu. Kwa hiyo kama mimi inatokea kumfumania demu wangu wakumpa kichapo ni demu jamaa hana hatia kabisa na kumbuka kutongozwa ni jambo moja na kuliwa uroda ni jamboo lingine!! Upo???
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mie nikimfumania mr mgoni hanihusu hata kidogo, yule katongozwa tu na aliemtongoza ni mr....mbona atashaa!
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    afadhali....ndio nashindwa kueewa utamparamiaje mgoni, mwenye kosa hapo muhucka wako....
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    the two of them are liable for the offence and hence need asevere punishment!
     
  13. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mie cpendagi hiyo kauli jamani, kwanin niwe sababu?...niambie nilipokosea tuendeee na maisha, sasa nikikukuta hutapata hata nafac ya kuniambia me ndio nimesababisha! naharibu mazima.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wewe ni machaga
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    kabisa...kabisa!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nasikia wachaga hamna kitu kwenye sita kwa sita. We vipi?
     
Loading...