Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani alaumiwe kwa kuwa na vijana wengi mateja hapa dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frozen, Nov 4, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana jf, naomba tuthubutu hapa jukwaani na kuacha unafiki kwa kuwataja watu wote ambao wana husika na biashara ya madawa ya kulevya hapa dar es salaam. Vijana wengi hasa maeneo ya kinondoni, mwananyamala ni mateja/watumiaji wakuu wa madawa ya kulevya. Vijana hawa na ndo hadhina ya maendeleo ya taifa letu. Kuna watu wengi ambao kwa namna moja au nyingine wanausika na biashara hii na kwaharibu vijana wetu. Naomba tuthubutu hapa jf, kuwataja majina yao labda kwa kupitia hapa wanaweza badilika.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mkuu kama tu wale ambao ni Wakubwa ambao wamefanya makosa makubwa yalo wazi kwa kila Mtanzania tumekua wanafiki kwa vitendo dhidi yao na majasiri kwa maneno.... Is there hope hapo kweli??
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...unawaona mtaani mkuu, jaribu kuwahoji wanakotoa. Muda si mrefu utapata wahusika wakuu na wadogo pia.

    Raisi wetu anawafahamu.
     
Loading...