Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ajaye?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyalu wa Kweli, Nov 1, 2010.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa nikijiuliza swali moja ambalo imekuwa ngumu kupata jibu. Hivi wakuu mmekuwa mkijiuliza ni nani atawakilisha CCM kwenye urais 2015? Kwa harakaharaka sijamuona maana naona kama wote ninaowafikiria wananchi hawatawakubali- Can u think of Salim Ahmed Salim, Sumaye,Membe, Dr Asha Rose Migiro or Magufuli? Or any from Zanzibar?Salim angekuwa hakuchafuliwa 2005 huenda angetoa ushindani. Hata hivyo nadhani 2015 ni Chadema tu.



    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha
     
  2. Wasajo

    Wasajo New Member

    #2
    May 13, 2015
    Joined: May 11, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila ninamfikiria naona kama ana mapungufu makubwa sana kiasi kwamba jibu linabaki chadema tu
     
  3. Wasajo

    Wasajo New Member

    #3
    May 13, 2015
    Joined: May 11, 2015
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni swali zuri lkn ni swali ambalo linaonekana gumu sana
     
Loading...