Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani afungue mashtaka BoT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katibu Tarafa, Jan 21, 2008.

  1. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kutokana na ripoti hii ya BOT ni nani hasa mwenye uwezo wa kufungua mashitaka dhidi ya wahusika.Imedhihirika wazi kuna wizi umefanyika ktk bank kuu.
    1,je ni bank kuu yenyewe ndio yenye jukumu la kuwafunguliwa mashitaka wahusika
    2,ni mwanasheria mkuu
    3,au ni sisi wananchi tulioibiwa fedha zetu.

    Bila kujua hasa ni nani mwenye hilijukumu tutakuwa tunatwanga maji kwenye kinu.
    Je rais wetu ana husika vipi hasa na hili suala la wizi wa bank kuu kisheria(rejea kesi ya ditto alijidhulu baada ya kufikishwa mahakamani)
    Tuliangalie kisheria ni nani mwenye dhamana ya kufungua mashitaka dhidi ya wahusika.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tunaweza kubadilisha heading kidogo iandane na somo.. ili siku ikipatikana hiyo ripoti tuweke heading inayoendana na kilichomo..?

    Maana nilivyorukia humu... nadhani hawa wamarekani wamenishangaa utadhani niliacha picha chafu kama screen saver..
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Naomba heading iwe something like "Nani afungue mashtaka BoT?"
     
  4. S

    Semanao JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    You're right kwani heading inachanganya kwani first impression kwangu ni report imepatikana na imewekwa uwanjani.
     
  5. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2008
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seriously The Heading Has To Change First Maana I Was Preparing A4 Papers Kwa Printer Ili Ni Print, Kumbe Its Not A Report Bali Ni Swali. Imekuwa Kama Magazeti Ya Dar Leo Na Alasiri Ambayo Heading Zao Husisimua Ila Hamna Lolote Ukifungua. ( Mfano "rais Amfunga Mfanyibiashara Mashuhuri" Kumbe Ni Rais Wa Haiti)
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    katibu Tarafa Pleeease!!...........hiyo heading can you explain it a bit.....ian uhusiano gani na uliyoyaandika!!!
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mkuu pole pole, nimeacha kahawa mezani ili kuja kuisoma ripoti nakuja nakutana na maswali! Duh.
    Hasara type!
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    Jan 21, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nilidhani kuwa mtu keshashusha hapa ripoti hiyo, kumbe dah!! Heading hii inadanganya sana.
     
Loading...