Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani afumbue fumbo hili?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shukuru, Nov 8, 2008.

  1. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtu mmoja alikuwa ndani ya nyumba yake. Ghafla wakaja wageni kadhaa. Katika wageni hao kulikuwa na wababa wawili, watoto wawili, babu mmoja na mjukuu mmoja. Ikiwa jamaa (mwenyeji) anataka kukaa nje na wageni wake wote, Je atatoka na viti vingapi?

    Welcome guys!!!
     
  2. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    guys.... answers plz.. i wanna go!!
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Viti sita....
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vitatu
    Babu, baba na mjukuu
    Cheers
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Vitano mkuu :D
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuanzie hapa mkuu
    mjukuu wa huyu babu, baba ni mtoto wa huyu babu.
    Hivyo baba hapa ni wawili, upo?
    Mtoto wa huyu babu ana mtoto ambaye ni mjukuu wa huyu babu.
    Babu(baba), baba (mtoto wa babu) na mtoto (mjukuu)
    Hapo imekaaje? viti vitatu ama?
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :D baba wawili ni baba wa mapacha wawili; babu na mjukuu. si ni watano hao?:D
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tehe tehe!
     
  9. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    VITATU!!

    BABA WAWILI-Babu na Baba ake mtoto.

    WATOTO WAWILI-Mtoto na Baba ake (mtoto wa Babu)

    MJUKUU-Mtoto mmoja(mjukuu kwa Babu).

    Apo Vipi Shukuru?
     
  10. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wote mmekosea teh teh teh ila kosa lenyewe ni dogo sana..... yaaani kiduchu.

    si unajua mambo ya kwenda na moja kichwani? ndio yanayotumika hapa....

    one more post.. tunatoa jibu
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Labda swali halijakamilika, hivyo jibu laweza kuwa namba kati ya 3 na 6!
    Kama hawa ni watu wa jamaa moja (kwa maana ya babu, baba na mjukuu) basi 3 ni jibu sahihi...lakini yawezekana ni wa ambao hawana uhusiano wa aina yoyote, basi 6 ni jibu sahihi.
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nakurupuka na kusema viti saba.
    Wababa wawili =viti viwili
    Babu mmoja = Kiti kimoja
    Watoto wawili = Viti viwili
    Mjukuu mmoja= Kiti kimoja
    Mwenyeji wao = Kiti kimoja
    Jumla viti= SABA
     
  13. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima atoke na viti? Si achukue jamvi au mkeka wakae wote?
     
  14. Mhh.

    Viti Saba
     
  15. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sasa bubu huko ulikofika siko... yaani viti sita kawaka we unasema saba? au ndio mahesabu ya mlinganyo? ila nimeona kosa ambalo wenzako hawakuligundua.. naimani jibu litapatikana muda si mrefu..
     
  16. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #16
    Nov 10, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiti kimoja tuuu jamani
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na kweli, kwani hao wageni ilikuwa lazima wakae? Au tuwape wageni viti 3 na cha mwenyeji 1, jumla 4. Hapo vipi?
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kashija hapo umenimaliza!
    Si lazima wakae kwenye viti hata jamvini panatosha.Au kama hawana maongezi marefu basi wasikae kabisa!
     
  19. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo Poa...

    Congratulations!!!
     
  20. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Swali lina majibu kadhaa, ili swali kuwa na jibu moja inabidi swali lieleze kama linataka namba ndogo kabisa ya viti inayowezekana au namba kubwa kabisa ya viti inayowezekana.

    Namba ndogo kabisa ya viti ni 4, babu, baba, mtoto wa nasaba moja na mwenyeji.

    Namba kubwa kabisa ni 7, baba wawili tofauti, watoto wawili tofauti, babu mmoja tofauti, mjukuu mmoja tofauti na mwenyeji.
     
Loading...