Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aende shule kati ya rais na mawaziri wake!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Apr 20, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwanza napenda kumshukuru yule mwanasheria aliemwaga live mbele ya waumini wa wawekezaji kwamba mawaziri ndio wanachangia sana kutofanikiwa kwa yale wanayoyaeleza...katika kuhamasisha yalioongelewa amesema marais wanaonekana wasanii kutokana na kutoa ahadi hewa na kuishia kupiga makelele...na kusema mawaziri wamekuwa wakikwamisha uwekezaji ktk sekta muhimu na hivyo kuomba kama wanaweza pelekwa shule baada ya kuchaguliwa

    alikuwa ni rais wa burundi aliejibu awawezi maana wameshamaliza shule...
    akafwata mtukufu rais wetu jm kikwete aliesema awawezi kwenda shule mnaitaji wawekezaji mkae chini mkubaliane......

    Katika hayo majibu unaweza jua nani anatakiwa kwenda shule kati ya rais na mawaziri

    Naomba Jibu
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais ndiye haswa anatakiwa aende shule ili ateuwe watu walio makini.
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si mawaziri si raisi wote wanahitaji darasa!!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Mimi sitaki kabisa, waende shuli alizojenga nani, mkulima, mfanyabiashara au mfanyakazi anayekatwa kodi, kama ni Mkapa ndo aende peke yake yeye kajenga shule tena za msingi, hawa wengine wajenge shule ndo wakasome kwenye hizo shule watakazojenga. Samahani nimejibu kwa hasira kidogo.
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ****** ndio aingie skuli kwani hajui kwa nn tanzania ni maskini ilihali anawachia wazungu wakwapue madini yetu yenye garama kubwa yeye akishinda kuzunguka kuomba misaada nani sasa mweye akili hapo anaechukua madini yako kuyauza kwa bei kubwa na kukupa kamsaada kiduchu? au asiejua umuhimu wa kulinda raslimali zake???? Gadafi ndio mjanja kayatunza mafuta kwa manufaa ya walibya pekee.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Kaya ndio aingie skuli kwani hajui kwa nn tanzania ni maskini ilihali anawachia wazungu wakwapue madini yetu yenye garama kubwa yeye akishinda kuzunguka kuomba misaada nani sasa mweye akili hapo anaechukua madini yako kuyauza kwa bei kubwa na kukupa kamsaada kiduchu? au asiejua umuhimu wa kulinda raslimali zake???? Gadafi ndio mjanja kayatunza mafuta kwa manufaa ya walibya pekee.
     
  7. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kwani nani yupo juu ya mwenzake ambaye twaweza sema yeye ndiye mwenye maamuzi yote kwa mwenzake??????????
    Basi huyo aliye juu ambaye anawajibika kwa hilo kuliko mwenzake, aende shule apate na elimu ya kuyacontrol hayo yote.
    Ni maoni yangu tu jamani..!
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    shule ya level gani? mbona rais wetu ni doctor.? nadhani rais wetu anaogopa kuteua mawaziri waliosoma kumzidi yeye.
    vinginevyo sioni sababu ya kumwacha professor maji marefu hali anakigezo cha kuteuliwa (mbunge) tehe tehe tehe..........
     
Loading...