Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani aanze,, mtoto wa kike au wa kiume????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NICOLAS ELEUTER, Jun 13, 2012.

  1. NICOLAS ELEUTER

    NICOLAS ELEUTER New Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inavyosemekana wanaume wengi hususani tunaokaribia umri wa kuoa tunakuwa na kipaumbele cha mtoto wa kiume*
    hali suala la mwendelezo wa vizazi katika ulimwengu unamhusisha mwanamke moja kwa moja,
    ,,,,,,,,,,sijajua hili limekaaje kwa nyie wengine!!!!!!
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kumbe! Nilikua sijui..
    Nijuavyo mie mtoto ni mtoto regardless jinsia yake na kwenye issue ya kuendeleza vizazi wote wanahusika cause wa kiume hawezi kuendeleza ukoo bila kua na mke na wa kike hawezi kuendeleza kizazi bila kua na mume..so acording to me kila mtoto ana umuhimu wake na wote wanategemeana haijalishi nani amekua wa kwanza kuzaliwa kwenye familia au wa mwisho!
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,626
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na ukitaka wa kiume then kila ukijaribu anakuwa huyo huyo wa kiume, will it make you happy?
    What if ukataka wa kike then kila ukijaribu tena anatoka wa kike?
    Ukiniuliza mimi hata sijui....Kwa experience yangu fupi nliyo nayo na haya maisha nimeona hivi;
    Nikitoka asubuhi nyumbani nnakuwa nimeipangilia vyema ratiba ya siku yangu ila matokeo ni hivi-
    a) Kuna vitu vinakwenda kama nilivyovipanga na matokeo yake huwa yanajenga maisha yangu
    b) Kuna vitu vinakwenda kama nilivyovipanga na matokeo yake huwa yanabomoa maisha yangu
    c) Kuna vitu haviendi kama nilivyovipanga na matokeo yake huwa yanabomoa maisha yangu
    d) Kuna vitu haviendi kama nilivyovipanga na matokeo yake huwa yanajenga maisha yangu

    Well, tumefundishwa kwamba unaweza kupanga ni mtoto wa jinsia gani azaliwe na akazaliwa but nimewauliza wanandoa wenye experience zao wamesema hiyo ni probability bado. Unayajua mapenzi ya Mungu kwa maisha yako na ya wanao? Why unasumbukia mambo ambayo una uwezo mdogo wa kuyacontrol? na ukishayacontrol hujui kama ni ya faida kwa maisha yako?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,109
    Trophy Points: 280
    mtoto ni mtoto haijalishi jinsia kinachomatter ni malezi....
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Mtoto ni mtoto hajalishi ni wakike au wakiume. Pia ni majaliwa ya mwenyezi mungu, wewe unatamani, mwenyezi mungu anapanga
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kuna watu bado wana mawazo haya ya wakati wa UJIMA?
    siku hizi kuna tofauti kati ya mtoto wa kike na wa kiume?
    kuna siku nilimuudhi sana classmate wangu, alikuwa mkenya ambaye hajui thamani ya wanawake. siku hiyo nikamtolea uvivu, nikamwambia mimi na yeye tuna tofauti moja tu! jinsia....................
    vingine vyote tunafanana; wote tunaingia darasani, tunafaulu mitihani, tunafanya kazi, tunavaa suruali......... upuuzi wako peleka kwa mkeo ambaye unataka akae nyumbani tu azae na kulea watoto. akaniambia anamuhurumia mume wangu, lol!
     
  9. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Uumbaji ni kazi ya Mungu....Rafiki yangu mmoja alikuwa na mtoto wa kwanza wa kike akaenda kwa gyno...ili next apate mtoto wa kiume...kweli akaconcive kati ya tarehe alizopewa lakini mwishowe akatoka tena wa kike...wakati mwingine kwa ubinadamu wetu tunategemea sana akili zetu na kusahau kuwa kazi ya uumbaji ndani c yetu....omba Mungu atakupa hitaji la moyo wako.....4 ur info...ziko family zenye watoto wa kike wa kutosha na wa kiume wa kutosha...mwishoni katika uzee wa wazazi wa ile family wamegundua kumbe wa kike ndio wenye kukumbuka nyumbani zaidi(bahati yao waliwasomesha wote bila kubagua)
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa natizama tu, got what I wanted :)
     
  11. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mtoto wa kwanza ni lango nenda "Mwakasege"
     
  12. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna aliyeona kwamba mwanzisha thread anapost 1?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama iko mikononi mwangu, I would prefer a girl, watoto wakiume takes longer to mature na kuchukua responsibilities. Akioa ndio umemzalia mwanamke mwenzako hakumbuki nyumba. Ningependa kupata boys after I had atlest a girl.
     
  14. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kuna waliomfahamu anachosema hapa??
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Pole pole wakuu msijegombana....ni majaliwa yake MUNGU ee~e~eee kuuona mwaka.
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,671
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kuna myth nyingi kuhusu watoto; kuna taifa moja europe wanaamini mtoto wa kwanza akiwa wa kike analeta bahati; sijuhi bahati gani lakini. Waafrika wengi hasa wanaume wanapenda mtoto wa kiume kwa sababu ya prestige; wenyewe wanasema kidume cha mbegu. Wanawake mara nyingi hatuna conditionalities kwenye mapenzi ya wanetu. I love my boys regardless of their sex.
     
  17. E

    Enny JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Shule zimefungwa sasa wanachezea computer tu
     
  18. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    basi wawe mapacha au???? wakike na wakiume
     
Loading...