Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NaneNane Show:.... Nani Zaidi????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Aug 7, 2012.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Wakulu wasalaam,

    kama mnavyojua kesho ni sikukuu yetu wakulima. Nyie wafanyakazi kesho eti mtapumzika wakati sie tutaenda shambani kulima kama kawaida......... Very unfair.

    Kama mjuavyo vijana wengi hamjishughulishi kwa kilimo. Sie wazee tunaoshika jembe tumeamua kesho tuungane na nyie.... hakuna kufanya kazi. Na tumedhamiria kutoka bomba kujumuika nanyi kaunta kusheherekea siku yetu.

    Kama kawa tushakamata viwalo vya kutokea.... Eti mwaweza niambia nani ametoka bomba zaidi??

    Je ni Bishanga??

    [​IMG]

    Au Mzee mwenzangu Dark City?

    [​IMG]

    Yawezekana akawa mzee kijana Kaizer?

    [​IMG]

    Au ni mimi mwenyewe ODM mwenye wake zangu cacico, Yummy na BADILI TABIA chini ya usimamizi wa Kongosho??

    [​IMG]

    Shindano hili linadhaminiwa na kiongozi BAGAH ambaye amenambia mshindi atazawadiwa kreti moja la bia na kulipiwa ruum gesti ili ajivinjari na mmojawapo kati ya mabinti wafuatao ambao wamesharidhia watatoa burudani bila kinga: charminglady, Cantalisia, princess enny, ummu kulthum, sweetlady na Catherine.

    Msimamizi wa uchaguzi ni Erickb52 akisaidiwa na KARIA.

    Karibuni mnipigie kura.

    (JAMANI NAOMBENI KURA ZENU)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    futa kwanza uache uzi mmoja,
    au bado unatumia ile nokia niliyokununulia mwaka mwa juzi
    kwenye gulio.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Babu The Finest Yuko wapi???
    Au list ya "counter ya juu" imekatwa
    Pamoja na mkuu Teamo..

    Anyhow , you have my vote :)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaaah babuuuu!!umependeza sana kasoro hujashave ndevu tu,af bila kidhibiti mwendo hakitoki kitu babaangu we.kama huna ninazo kwa pochi...........
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nimekuvotia hubby wangu, then Kaizer shem wangu wa ukwee naye nimemvotia, lolest!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Wale siyo wazee, hii sredi haiwahusu... Kura ya kwanza hiyo. Senkyu!

    Kura ya pili hii.... senkyu

    Kura ya tatu... huruhusiwi kuvotia mtu zaidi ya mmoja. Hii ingeweza kuhesabiwa kama imeharibika lakini kwa kuwa weye ni mai waifu hii inaangukia kwangu. Ya tatu!! Senkyuuu!!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Si wajua The Finest anamatatizo ya miguu? Yuko mazoezini kidogo.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    huu mchakato umekaa ki wiziwizi na vielelezo ninavyo nasubiri wakuu wa uchanguzi erick52 na KARIA watie timu niwakilishe malalamiko yangu. af da K ulipateje kazi ya usimamizi kama huja ....................... na.......................?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ummu kulthum upo best?? hubby Asprin hebu mpe cheo ummu kulthum usafishe nyotaye kwanza, alitembea na vizuruda wakampaka nuksi au we ndio DaJane?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Usiniambie kumbe ummu kulthum kishaachana na nanihii? LOL Kweli yanipasa kumuosha nyota yake... kam zis way ummu

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hhahha hahaha hahhahah,uwiiiii jaman hhhahhahahahhah!
    Haki ya nani babu Asprin hapa umeua lol!
    Sasa hili shindano wakezo wamekubaliana km utashinda wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Tatizo Erickb52 kalowea kwa vimwana. Mpaka amalizane na Preta na Blaki Womani ndo atatia timu hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    she or he ishhhhh ua finish yoooooo!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Chezeya wake zangu? Unaona tulivyotoka mbali na cacico enzi hizo anajiita Natasha?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kura kwa Bishanga
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ila muandiko wangu haubaliki hubby, umeona ee??
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    Nikuulize wewe, si ndo ulikuwa naye mpaka cacico ananiomba nikusafishe nyota.....Vipi mapigo yake??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nipo shoga yangu, aku huyo mi simjui. mi cheo sitaki ila nachotaka ni kusafisha star basi.
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    platozoom mzuri wa asili sio wa mkorogo ww huyo ni yule rafiki yake huwa wanafanana sana ila nikimtaja noumaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asprin nangoja waje wapige kura then ntatoa maamuzi...
    Naomba KARIA aendelee na kukusanya kura za sasa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...