Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nando's restaurant in DC

Discussion in 'Entertainment' started by Binti Maringo, Apr 8, 2009.

  1. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpenzi sana wa nando's (sijui niite restaurant au fast food)...Kuna nando's in London na huwa nikienda london ni lazima niende Nando's wana maini mazuri sana pamoja na kuku zao astahafulilahi....Sasa nasikia wamefungua moja hapo chocolate city (DC)...sijui kama ni mwanzo tuu ila its only one for now in USA...na ipo parked all times....ipo mitaa karibu na white house huko DC

    Just FYI ukiwa mitaa ya DC kama hujawhai kwenda nando's try it now....achana na SAFARI sijui nini mambo yote yako Nando's only...I cant wait waje wafungue huku Midiwest...itakuwa blaah!.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Hmmm...umetaja maini umenitamanisha maana sijala maini siku nyingi sana :(.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Wewe Bubu uko wapi huko wewe wasikouza maini? Uko North Dakota nini?
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maini ya kupika mwenyewe ni tofauti sijui kwa nini....basi wee kama upo karibu na DC inabidi utembeleee Nando's aisee wana maini ya kufa mtu si utani!....

    Hivyo North Dakota hawana maini?are you for REAL?wooooooow!
     
  5. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    DC mitaani gani, Anacosia?
     
  6. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ipo 7th street karibia na china town...wee google Nando's in washington DC...I think address yake ni 819
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Kwa muuza nyama wangu ana maini safi sana nashangaa kwanini imepita siku zote hizi sijanunua, maana hununua nyama hapo kila baada ya miezi miwili. Mimi hupenda kuyakaanga na mlima wa ugali ukitoka hapo raha mustarehe. Jumamosi hii ni lazima nikayachangamkie.
     
  8. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    North Dakota na maranchers wote hao kukose maini...?? labda North Dakota ya Kibamba..:cool:
     
  9. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 816
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kellyo1 pole na likizo naona imekuwa fupi sana au hujaanza likizo yenyewe.
     
  10. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Son angalia maini na tegu.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hata North Dakota yapo maini.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 9, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Yanapatikana grocery store gani?
     
  13. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kelly una share pale ama unawatangazia tu for free ?

    SAHIBA.
     
Loading...